Referrer Site Off ăn liền đây !

Hi.Cậu là pro site nầy mà.Chắc là chắc thế nào cậu.Nó nát rùi thì cho nó tè le lun đi cậu ơi :)
Mình hem phải pro nhá :) chỉ là dân chơi off nửa mùa thôi ,site này nát thì chắc cũng chưa đến lúc đâu vì nó check cũng khá là kĩ ,sock ngon mới ăn đc nó chứ ko phải sock nào cũng chiến đc đâu.Mà sock ngon bây giờ cũng ko nhiều gì cho nó cam vì vậy theo mình thì nó sẽ còn sống tốt 1 thời gian nữa còn sống đến bao giờ thì mình hem biết ;)

up ...sao thanh toán qua AP ko vậy

Site lại ban khủng hoảng rùi, hình như paypal của mình nằm trong sổ bìa đen của nó:))
Nó vẫn band như ngày đầu mà , chơi stop proxie , sock lởm thì chỉ đên đc bước verify xong là tạch , sock SSH mà ko Vip thì cũng tạch hết ,đã test và chỉ sống đc 1 em SSH với site này và giờ thì anh Admin anh ý cấm ko đc làm nhiều off vì cái tội đem đi reg nhiều site GPT quá bọn Net nó cảnh cáo :D

Bữa trước nghe thằng admin nói chuyện trên shoutbox là ngày 24 tới nó phải trở lại trường học thì phải, nghe nói nó phải đóng cửa 1 thời gian. Lúc này admin cũng đóng shoutbox luôn rùi, chắc để tập trung ôn bài đó mà:))

Admin này cũng khá vui tính , mình vào clear 1 acc toàn off credit cao thế là hắn phang ngay 1 message " How's Viet Nam " :)) Làm mình tịt luôn chả biết nói gì :D

chủa thớt ơi site này vẫn còn xài đc phải ko ạ ? vào nó báo em cái mail thế này

View Message

From Admin
Subject Closing and Cool Site
Date 1/24/2012 1:39 AM

Hey everyone! If you saw the message on the homepage, there's really not much else to say. I'm closing in a day, and I hope to be back in May with great new ideas! I'll see you all in a few months. <3

In the meantime, here's an awesome new GPT site:

http://tinyurl.com/7nqhl8e

- Philip

chủa thớt ơi site này vẫn còn xài đc phải ko ạ ? vào nó báo em cái mail thế này
Site tạm thời close trong khoảng 4 tháng do thằng Admin nó phải đi học lại,ở trên là nó khuyên member của nó tham gia trang GPT mới chạy,giá off còn thấp và chưa có chức năng convert poin sang cash ,min pay 0,25$ :)

Site nó tạm đóng cửa vài tháng rồi mà , cái thông báo của nó to tướng thế mà ko thấy à :(

Starting on January 24th, NatureBucks will be closed temporarily until May 19th. I'm going back to college and won't be able to manage the site during the next 3.5 months. The site will still be online, but there will be no offers to complete. If you have any questions, feel free to contact me and I will respond within 48 hours. Thanks to everyone who has helped this site grow. 2,400 members in less than a month, from December 27 to January 23 - that's more than I expected, for sure. I hope the site continues to grow, and I certainly couldn't have done it without all of you. <3 Have a wonderful day and good luck

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week