Matrix [Site Nga 3] Mua xe kéo lãi >6% ngày. Vĩnh viễn

Status
Not open for further replies.
Nhưng payeer rút về đâu mà mọi người lại chuộng hơn cả pm hả mod?:)
thế mới nói :)) Cũng rút về PM thôi nhưng mem thích mua payeer để đầu tư hơn là mua pm :D

Mới đăng ký xong, không thấy bonus xe đâu hết
vậy chắc adm nó thấy mem tăng nhanh và tặng xe 1000 thì mem free dễ ăn tiền của nó quá nên nó bỏ rồi :oops:

Chat voi admin nghe nó nói có thể you can update your account with Ljubo poluchyat payments and profit! Want?
that was a real need to profit from 1000 rubles if no less you can have more if there is more and get a lot of gifts!

cái này ko hiểu lắm vì muốn update thì phải có 1000rub để update lên Ljubo poluchyat payments and profit??? nhìn trong menu ko có mục này

Chat voi admin nghe nó nói có thể you can update your account with Ljubo poluchyat payments and profit! Want?
that was a real need to profit from 1000 rubles if no less you can have more if there is more and get a lot of gifts!

cái này ko hiểu lắm vì muốn update thì phải có 1000rub để update lên Ljubo poluchyat payments and profit??? nhìn trong menu ko có mục này
có chắc là adm ko hay lại là ông nào giả mạo chém gió :D Mục chat có thấy adm nó lên đâu nó chỉ lên support thôi :)
Vấn đề bonus xe này để mình gửi thư hỏi adm xem sao :)

site nay sao = friends21
cùng 1 adm đó mà :D Có điều adm bonus xe 1000 bạc (10 rup) lãi cao quá nên adm khóa lại. Site thì vẫn ngon ra đc hơn 1 ngày hơn 200 mem và 10k rúp là ngon rồi :D

có chắc là adm ko hay lại là ông nào giả mạo chém gió :D Mục chat có thấy adm nó lên đâu nó chỉ lên support thôi :)
Vấn đề bonus xe này để mình gửi thư hỏi adm xem sao :)
mình thấy nụch chat hiện ra với admin trong site luôn khi đang nhập vào acc đầu tiên nó tiếng nga mình ko hiểu nên mình hỏi nó biết nói tiếng anh ko? và nói nói đc và mình chat với nó mà bạn . mình show câu trả lời đó

mình thấy nụch chat hiện ra với admin trong site luôn khi đang nhập vào acc đầu tiên nó tiếng nga mình ko hiểu nên mình hỏi nó biết nói tiếng anh ko? và nói nói đc và mình chat với nó mà bạn . mình show câu trả lời đó
quan trọng nó có phải adm ko kìa :D chứ Nga ngố cũng chơi site nhiều mà :D

quan trọng nó có phải adm ko kìa :D chứ Nga ngố cũng chơi site nhiều mà :D

Mình chụp cái chat cho bạn xem nhé mình thì ko biết là admin thật hay giả nhưng chat trong site thì khó thể giả đc . Khi đăng nhập vào site có mục nằm sát bên trái khoảng gần giũa site bấm vào nút màu xanh tròn nhỏ là nó hiện ra mục chat admin .

View attachment 24600

Mình chụp cái chat cho bạn xem nhé mình thì ko biết là admin thật hay giả nhưng chat trong site thì khó thể giả đc . Khi đăng nhập vào site có mục nằm sát bên trái khoảng gần giũa site bấm vào nút màu xanh tròn nhỏ là nó hiện ra mục chat admin .
uk đó là mục chat với adm, vậy là đúng adm rồi . Có ai hiểu thằng adm nói gì ko :D

mình hiểu hết nó nói về update nhưng xem trong menu site thì ko có mục này để mình hỏi tiếp xem sao.

Thằng này gian lận, mọi người không nên đầu tư, mình đầu tư vào cũng nhìu, hôm qua mua 11 xe màu vàng - công suất lớn nhất , bây giờ vào nó trừ mất 2 xe, chỉ còn 9 xe!

Thằng này gian lận, mọi người không nên đầu tư, mình đầu tư vào cũng nhìu, hôm qua mua 11 xe màu vàng - công suất lớn nhất , bây giờ vào nó trừ mất 2 xe, chỉ còn 9 xe!
sao làm ăn mất khách thế đc nhỉ , bác thử chat trực tiếp với nó xem sao hoặc gửi thư vô đây cho nó [email protected] , chốc nó mà online em gặp đc thì em support nó luôn cho bác là nguyen... đúng ko:)

trước khi việc này giải quyết ổn thỏa anh em tạm thời ko đầu tư nữa :)

sao làm ăn mất khách thế đc nhỉ , bác thử chat trực tiếp với nó xem sao hoặc gửi thư vô đây cho nó [email protected] , chốc nó mà online em gặp đc thì em support nó luôn cho bác là nguyen... đúng ko:)

trước khi việc này giải quyết ổn thỏa anh em tạm thời ko đầu tư nữa :)
vừa gửi mail cho nó, hi vọng nó sớm trả lời, chán , hôm nay thấy nó lại lên 110 xu = 1 bạc @@
mình là nguyenanh - ref của cậu, thấy cậu đứng đầu top "cuộc thi giới thiệu" ^^

chắc là nó tính toán sai 1 số thứ cậu thử kiểm tra lại nhé hoặc là lúc đó adm nó cài thông số chưa đúng nên bán lố mất 2 chiếc rồi nó đòi lại thôi. Còn nếu đúng số tiền cậu nạp mà bị mất 2 chiếc xe mình cam đoan sẽ đòi lại đầy đủ cho cậu :)

vừa gửi mail cho nó, hi vọng nó sớm trả lời, chán , hôm nay thấy nó lại lên 110 xu = 1 bạc @@
thằng adm này cò kè như hàng tôm hàng cá ấy nhỉ :D chốc online phải nói vào mặt nó mới đc :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,838
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week