Matrix [Site Nga 2] Mua siêu xe lãi >5% ngày. Vĩnh viễn

Status
Not open for further replies.
Vừa bán thử mới để ý, ra là như vậy. Bán xong nó chuyển 30% xuống phần rút tiền, còn 70% nó chuyển lên chỗ cân bằng mua phải ko cậu?:)
ừ nó tự chia ra rồi chuyển :)

Khoái mấy trò kiểu như thế này rồi nè, mong là nó sống vài năm để mình chơi coi như giải trí xả stress, cũng thú vị đấy chứ. Để khi perfectmoney có thêm xiền thì chiến nốt cái site kiểu hoa quả kia. Giờ chẳng có đủ 1$ trong perfectmoney, nếu không thì đã chiến nốt site 1 rồi.:D

ừ nó tự chia ra rồi chuyển :)
À mà cho mình hỏi thêm là: liệu trò này có thể chơi miễn phí không cậu? Vì mình thấy có phần nhận thưởng hằng ngày, nếu chơi miễn phí thì có thể mỗi ngày vào nhận thưởng rồi sau khi đủ bạc thì mua xe, như thế có được ko cậu? :)

À mà cho mình hỏi thêm là: liệu trò này có thể chơi miễn phí không cậu? Vì mình thấy có phần nhận thưởng hằng ngày, nếu chơi miễn phí thì có thể mỗi ngày vào nhận thưởng rồi sau khi đủ bạc thì mua xe, như thế có được ko cậu? :)
đc cậu nhiều mem cũng chơi miễn phí tuy nhiên lụm bạc cắc hơi lâu :p , mình có topic tổng hợp hơn 20 site để anh em free chơi đó :)

http://mmo4me.com/threads/tong-hop-kiem-tien-free-voi-game-nga.127220/page-4

đc cậu nhiều mem cũng chơi miễn phí tuy nhiên lụm bạc cắc hơi lâu :p , mình có topic tổng hợp hơn 20 site để anh em free chơi đó :)
ừ, mình chỉ hỏi vậy thôi chứ chơi free đúng là lâu thật, chứ nếu không thì mình đã ko bỏ xiền ra để đầu tư rồi. Tiếc là chỉ còn ít tiền nên chỉ đầu tư được bấy nhiêu thôi. Mình định thanh toán qua webmoney nhưng sao nó phức tạp quá, nó hiện ra cái box để điền địa chỉ, mình chẳng biết điền gì cả. :p

ừ, mình chỉ hỏi vậy thôi chứ chơi free đúng là lâu thật, chứ nếu không thì mình đã ko bỏ xiền ra để đầu tư rồi. Tiếc là chỉ còn ít tiền nên chỉ đầu tư được bấy nhiêu thôi. Mình định thanh toán qua webmoney nhưng sao nó phức tạp quá, nó hiện ra cái box để điền địa chỉ, mình chẳng biết điền gì cả. :p
wmz chưa đc tích hợp auto nên nó chỉ giới thiệu cách đổi từ wmz sang payeer thôi. Nếu cậu có wmz mà muốn đổi sang payeer thì forum mình cũng nhiều người đổi lắm đấy như bạn @nmai chẳng hạn :D

wmz chưa đc tích hợp auto nên nó chỉ giới thiệu cách đổi từ wmz sang payeer thôi. Nếu cậu có wmz mà muốn đổi sang payeer thì forum mình cũng nhiều người đổi lắm đấy như bạn @nmai chẳng hạn :D
Để mai mình bảo bạn ấy đổi cho ít vậy, giờ nghèo nàn quá nên chỉ có mỗi hơn 30 rúp ở các site của nga kiếm được từ PTC, mai rút hết về đầu tư vào site hoa quả. Nhìn hình ảnh mấy quả ấy mà muốn chơi luôn ấy.:D

Lãi thèn này chính xác bao nhiêu hé, sao thấy nó có vẻ hơi chậm
Lãi chính xác là từ 3,6 ->5,6% Và nếu tính cả 40% tặng thêm lần nạp đầu thì là khoảng 5% ->8% / ngày :D

Lãi vẫn là cao so với các site Nga khác tuy nhiên ko thể so với trùm friends21 đc vì lãi của nó từ 8.5 ->10% /ngày (nếu tính cả 55% tặng lần đầu )

dep 1k rub có đc rcb ko chủ thớt :D
Cái dạng này tiền ref ko rút đc mà chỉ để đầu tư tiếp và mình cũng ko tuyển ref chỉ giới thiệu site và hướng dẫn , giải đáp thắc mắc của mọi người nên ko có chế độ rcb :) Anh em ủng hộ ref theo link thì mình xin cám ơn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,441
172,445
Latest member
hathuong1

Most viewed of week

Most discussed of week