SITE mới trả bằng £ - 0,01£/click (tương đương 0,017$/click) - free upgrade 1000 mem đầu

Cám ơn sự ủng hộ của cả nhà!!

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 10:03 AM ----------

Up....
Cả nhà vào chung tay chiến đấu nào :m045:

mấy site như vậy thường bán cam sớm lắm bạn àh,coi chừng

mấy site như vậy thường bán cam sớm lắm bạn àh,coi chừng
Cám ơn bạn đã nhắc nha.
Hì, nếu mình luôn nghĩ trang mình đăng ký sẽ bán cam sớm thì chắc mình sẽ không chơi PTC. Đã chơi thì phải biết có được có mất mà bạn.
Mình cũng tính rồi. Hiện tại trang chưa chi trả đồng nào hết vì thế họ chưa thể bán cam đc đâu. Nếu có cũng phải lâu lắc nữa. Những trang bán cam trong 1, 2 ngày thì đa phần rơi vào những trang No Min payout.
Nếu cả nhà ủng hộ nhiệt tình thì mình sẽ sớm có proof để chung vui với cả nhà thôi :binhsua02:.

có proof chưa bạn, lâu vậy....
xin lỗi các bạn, mấy ngày vừa rồi mình phải đi công tác nên không onl được. hiện tại, nếu theo đúng mình tính thì khoảng 1 tuần nữa là mình request cash out đc. khi nào có proof mình sẽ trưng lên ngay:binhsua79:
có một số bạn không thấy mình online để reply nên không clcik tiếp. Thành thực xin lỗi các bạn!

có proof chưa bạn lâu vậy mà mình chưa được BN lo thật
bạn cũng không có gì phải lo đâu. về phía mình thì mình đảm bảo sẽ trả ref back đầy đủ ngay khi nhận đc proof. còn bên pound4bux thì hiện tại bạn thấy họ cũng mới trả cho các PTCer 25 pound - một số tiền rất ít ỏi. không có trang web nào mới chỉ trả vài chục pound đã scam đâu (ngay cả những trang không có min pay cũng phải hơn 100$ thì họ mới chạy làng). Bạn cứ tiếp tục click, điều này có lợi cho bạn vì mình tin dù không có ref thì bạn vẫn đạt đc min pay và đc thanh toán (trc đây mình toàn click không có ref ở nhiều trang và đều nhận đc proof), và khi bạn giúp mình thì mình cũng vẫn trả bạn RB đầy đủ nữa. Như vậy, bạn sẽ nhận đc công 2 lần và mình cũng có lợi nữa. Như thế này gọi là cộng sinh đúng không:binhsua06:
Bạn cứ yên tâm click tiếp nhé.
Chúc cho cả bạn và mình đều sớm có tin vui :binhsua135:

bạn cũng không có gì phải lo đâu. về phía mình thì mình đảm bảo sẽ trả ref back đầy đủ ngay khi nhận đc proof. còn bên pound4bux thì hiện tại bạn thấy họ cũng mới trả cho các PTCer 25 pound - một số tiền rất ít ỏi. không có trang web nào mới chỉ trả vài chục pound đã scam đâu (ngay cả những trang không có min pay cũng phải hơn 100$ thì họ mới chạy làng). Bạn cứ tiếp tục click, điều này có lợi cho bạn vì mình tin dù không có ref thì bạn vẫn đạt đc min pay và đc thanh toán (trc đây mình toàn click không có ref ở nhiều trang và đều nhận đc proof), và khi bạn giúp mình thì mình cũng vẫn trả bạn RB đầy đủ nữa. Như vậy, bạn sẽ nhận đc công 2 lần và mình cũng có lợi nữa. Như thế này gọi là cộng sinh đúng không:binhsua06:
Ok mình tin bạn.
Sẽ tiếp tục kick ủng hộ cho bạn
Mà bạn cho YH để tiện liên lạc đi.
YH của mình: dk_pro94

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

Ok mình tin bạn.

Ok mình tin bạn.

Okie, YM của mình là: samiwanda
khi add, bạn nhớ nói bạn bên MMO nhé.
Hôm wa bên pound4bux có vấn đề vs hệ thống nên các add không đc reset. Mình đã viết ticket cho supporter và hôm nay thì okie rồi. các bạn tiếp tục click nhé.
Cám ơn các bạn!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week