SITE mới trả bằng £ - 0,01£/click (tương đương 0,017$/click) - free upgrade 1000 mem đầu

kenihuynh

Junior
Reactions
24
MR
0.001
SITE mới trả bằng £ - 0,01£/click (tương đương 0,017$/click) - THÔNG BÁO TẠM NGỪNG CLICK

Mình mới tìm được một site mới (ra ngày 6/8). Site này trả bằng £: 0,01£/click cho thành viên standard (tương đương 0,017$/click).
Các bạn ref ủng hộ mình nhé. Mình sẽ RB 100% ngay khi nhận được proof.

Số click/ngày (standard): 04 clicks
Min Payout: 2£
Chấp nhận PP, Alert Pay, OK pay

Link ref:
http://www.pound4bux.com/?ref=kenihuynh

Bạn nào Ref vui lòng để lại ID và PP.
Cám ơn các bạn!

Chào các bạn. Hôm nay (31/8) mình mới đạt được mức minpay và đã request payout. Bắt đầu từ hômnay, các bạn ngừng click đến khi nào mình nhận được proof.
Mình đã chụp lại screen mình request payout và số click mà tất cả các bạn đã click (tính cho tới sau khi mình request payout). Mình sẽ trả RB cho các bạn ngay khi nhận được proof. Theo quy định của pound4bux, 24h sau khi request thì mình mới có thể được nhận $ nên mình sẽ thông báo proof đồng thời trả RB nhanh nhất là sau 24h nữa, và chậm nhất là 1 tuần nữa (trong trường hợp có chuyện chẳng lành vs pound4bux :binhsua06:). Nếu sau 1 tuần mình vẫn không nhận được $ thì thực sự đó là tin xấu cho các bạn và cho cả mình.:binhsua155:

Attachments

• Request screen.jpg
    Request screen.jpg
    46.4 KB · Views: 30
  • Ref screen.jpg
    Ref screen.jpg
    70.5 KB · Views: 26
Last edited by a moderator:
Cám ơn Pro Karel đã nhắc nhở. Mình đã lật đật chạy vào đọc lại rule. Nhưng giờ không biết move cái thread này sang bên MMO's Job Market kiểu j :(. Mod có vô tình lang bạt vào đây thì move hộ mình nhé. Cám ơn Mod, cám ơn Pro Karel!

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,449
Latest member
nobleklassecomvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back