Cheat Traffic Site Mới + paymin 10K + Thị trường rộng + Có thể dùng làm auto = kiếm tiền quá dễ

trungduongk

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Site Việt toàn những trang làm ăn chộp giật..hốt lắm rùi..

Vấn đề ở chỗ !

Em không phải người ngu ngốc đến mức không hiểu việc sẽ bị gạch đá ném kiểu này khi pr bằng tiếng việt. Nhưng em biết điều đầu tiên để công việc hiệu quả là thật thà. Tất cả các chính sách đều nêu rõ ràng và tối ưu tới mức không thể tối ưu hơn nữa. thanh toán 10k vì không thể có mức thanh toán thấp hơn. thanh toán ngay trong ngày khi nhận được yêu cầu. Vậy là đã rõ chưa a. Mức thanh toán 10k có đáng đi lừa đảo để mất uy tín không a.

Nhưng em cũng rất vui vì có nhiều bạn đã tham gia ủng hộ. Cảm ơn các bác đã quan tâm đọc tin này. Em hứa sẽ không làm các bác thất vọng.

hadestxc

Junior
Reactions
62
MR
0.002
Follow me on Facebook
;) XL thớt, nhưng đa số hàng VN vài tháng là bắt đầu nhảm chắc cũng đến 70% ấy chứ. Mới đầu thì kêu gọi thiết tha nhưng về sau thì ...> cái này mình nc chung chung ko nhắm vào thớt :D

;) XL thớt, nhưng đa số hàng VN vài tháng là bắt đầu nhảm chắc cũng đến 70% ấy chứ. Mới đầu thì kêu gọi thiết tha nhưng về sau thì ...> cái này mình nc chung chung ko nhắm vào thớt :D

- Cái này không phải xin lỗi gì đâu chỉ là mình muốn khẳng định là với mức pay min là 10K thanh toán ngay trong ngày bạn còn sợ lừa đảo thì bạn thích pay min bao nhiêu ? thanh toán thế nào ?

- Hay đơn gian là chuyển site sang tiếng anh ? vậy có phải là thừa không scam hay không chỉ cần nhìn chính sách là có thể biết được bạn a. xin hãy xem xét kỹ giúp mình nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,954
176,422
Latest member
ex4bit

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week