Cheat Traffic Site kiếm Euro ngon nhất tại thời điểm hiện tại !!!(PROOF)

Chào các bác, lại là em đây ! :D:D

E dám khẳng định hiện tại không có site nào pay bằng euro như site này !!
Thật ra mà nói site này e đã làm được hơn 1 tháng rồi, và đã được pay, nhưng mà nó ngon quá nên đôi lúc thật sự cũng ko muốn share cơ :D:D
Link : https://www.clickworker.com/en/clickworker?utm_source=2091893&utm_campaign=CW4CW&utm_medium=email

Thôi đùa vui tí, e xin giới thiệu các bác 1 site làm việc theo phong cách quay video kiếm tiền nhé :

Điều đầu tiên các bác cần có là 1 tài khoản paypal đã Verify nhé, nếu ko site không thanh toán :D, cái này khi các bác nhập link ví paypal vào nếu tài khoản chưa ver thì nó sẽ bắt nhập lại. Bác nào chưa biết verify thế nào thì pm e chỉ cho luôn nhé !

Không nói nhiều nữa, e đã làm 1 clip hướng dẫn tận tình cho các bác, cùng like nào :D

chấm

Bác nào làm tuần trc thì giờ đã đc vào tk payable rồi nhé, còn tuần này đến giờ chưa cập nhật job, đợi thôi:confused::confused:

mấy job hand gesture thì chỉ quay đc bằng lap thôi nhé mấy bác
bác cho em hỏi, mấy jobs quay vật nuôi là chim, thỏ... ở trên máy tính e vẫn hiện mà trên đt nó mất ko làm đc. làm sao để nó hiện ra trên đt nhỉ

bác cho em hỏi, mấy jobs quay vật nuôi là chim, thỏ... ở trên máy tính e vẫn hiện mà trên đt nó mất ko làm đc. làm sao để nó hiện ra trên đt nhỉ
bác chụp màn hình e coi nhé, có hình con mắt bác thử ấn vào xem sao

Hiện tại đang có job này các bác làm tạm nhé, cũng pay trong 7 ngày, quay 10 clip (3s, làm theo mẫu rất dễ), làm đc 10 lần = 5Euro nhé, nhớ mỗi lần quay thì chỉnh lại 1 xíu (thay áo, quần, đổi nền quay, tăng giảm ánh sáng .... ) để đc duyệt hết nhé !

NEW [BATCH 1 of 4] Record 10 short videos of doing actions and gestures in front of your webcam.

bác làm 10 lần là đc 5E rồi, review thì kệ nó bác, tuần sau tiền mới đc payable nên cứ làm hết 10 lần đi đã
10 lần à, mình tưởng làm 1 lần 10 video mỗi video 0,5$

Trân trọng thông báo với các bác là job quay chó mèo chim chóc đã lên 1E/ 1 video nhé, chiều nay chạy ra đường, ra quán cfe chim, cfe mèo, quay cỡ chục cái kiếm E lẹ thôi
:D:D

hiện tại có rất nhiều job quay phim mới nhé các bác, tranh thủ làm trước khi hết (mỗi job các bác có thể quay tối đa 10 lần)
e thấy có khoảng 4 job => 40 lần => 20E trong tầm tay :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back