Cheat Traffic Site kiếm Euro ngon nhất tại thời điểm hiện tại !!!(PROOF)

hiện tại có rất nhiều job quay phim mới nhé các bác, tranh thủ làm trước khi hết (mỗi job các bác có thể quay tối đa 10 lần)
e thấy có khoảng 4 job => 40 lần => 20E trong tầm tay :D:D
Quay mà toàn jejeck hết chứ có đc hết đâu

hiện tại có rất nhiều job quay phim mới nhé các bác, tranh thủ làm trước khi hết (mỗi job các bác có thể quay tối đa 10 lần)
sáng nay e làm đc 16E, jobs ra liên tục mà cũng nhiều ng làm lắm, ko ăn hết đc đâu bác

Đợi cả tuần chờ job, rốt cuộc lỡ tay fake IP chưa tắt thế là band acc :( Em nhọ tới thế là cùng

@KhoaPhan trong hướng dẫn quay job 0.1 nó nói vầy là sao bạn
"
Vui lòng đảm bảo không nhầm lẫn giữa trái và phải (điều này có thể dễ dàng xảy ra do cài đặt "phản chiếu"). "Trái" có nghĩa là trái từ quan điểm của bạn. Khi bạn phát lại video, nó sẽ được hiển thị trong ví dụ."

mình hoang mang quá ,ví dụ trong video nó làm tay trái thì mình cũng phải làm tay trái à hay mình làm theo hướng của nó thôi

@KhoaPhan trong hướng dẫn quay job 0.1 nó nói vầy là sao bạn
"
Vui lòng đảm bảo không nhầm lẫn giữa trái và phải (điều này có thể dễ dàng xảy ra do cài đặt "phản chiếu"). "Trái" có nghĩa là trái từ quan điểm của bạn. Khi bạn phát lại video, nó sẽ được hiển thị trong ví dụ."

mình hoang mang quá ,ví dụ trong video nó làm tay trái thì mình cũng phải làm tay trái à hay mình làm theo hướng của nó thôi
bác quay theo đúng chiều nó luôn á bác, khi bác quay xong nhìn vô clip nếu clip của bác giống với nó là được (nó tay nào mình tay ấy )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week