Site captcha mới người Việt làm chủ

Status
Not open for further replies.

peternthau

Senior
Reactions
93
MR
0.138
Trang 123dola.com
Trang này mới được cô chủ nhỏ post lên, không biết thế nào, các pro cho ý kiến.
1 Vấn đề to lớn thắc mắc, người Việt làm chủ sao không cho hệ thống rate cao vào buổi sáng cho dân Việt làm.
Giá thấp hơn các dự án khác nữa, nghi vấn quá.
ADMIN xem giúp , trong 3 ngày close dùm mình, chẳng muốn pr , chỉ hỏi xem thế nào, pro vào xem thử.

123dola trang này nghe quen quen, trước đây hình như dính vào nghi vấn scam gì thì fải

bởi vì người Việt tạo site captcha này, nhưng data vẫn là của nước ngoài. Đúng hơn vẫn chỉ là gõ thuê, cái site chỉ có tác dụng trung gian thôi nên hệ thống rate vẫn theo nước ngoài

để 1 acc chạy 13p20s chưa ra capt nào cả :binhsua153:
không cả thấy $ mình gõ nữa chứ ! thôi đừng nên chơi cậu à

Last edited by a moderator:
Hệ thống này mình làm theo đơn đặt hàng của 1 bạn nữ trên 4rum này đó, còn của ai thì mình xin phép ko trả lời, site lâu rồi, hết thắc mắc nhé. Còn vấn đề tiền thì người làm site đã bỏ 1 số tiền khá lớn để hệ thống chạy tự động nên vài chục $ cũng ko đến mức scam của mấy bạn đâu

- - - Updated - - -

123dola trang này nghe quen quen, trước đây hình như dính vào nghi vấn scam gì thì fải
Nó scam của bạn bao nhiêu $ pm mình trả cho gấp 10 nè :)

Hệ thống này mình làm theo đơn đặt hàng của 1 bạn nữ trên 4rum này đó, còn của ai thì mình xin phép ko trả lời, site lâu rồi, hết thắc mắc nhé. Còn vấn đề tiền thì người làm site đã bỏ 1 số tiền khá lớn để hệ thống chạy tự động nên vài chục $ cũng ko đến mức scam của mấy bạn đâu

- - - Updated - - -

mình k nói nó scam, mình chỉ nghe nó quen quen vs trước đây hình như có nghe v, nên mình k nói gì khẳng định cả :| cũng k nói nó scam mình, nếu có gì k đúng cậu có thể nói, sao lại nói nó scam mình bao nhiêu $ :|

mình k nói nó scam, mình chỉ nghe nó quen quen vs trước đây hình như có nghe v, nên mình k nói gì khẳng định cả :| cũng k nói nó scam mình, nếu có gì k đúng cậu có thể nói, sao lại nói nó scam mình bao nhiêu $ :|
Uh tại cậu biết cái chữ scam nó ảnh hưởng lắm ko mặc dù bạn ko chỉ đích danh là scam, mình là người làm ra site và cả soft cho site đó, dù site ko phải chỉnh chủ của mình nhưng lỡ nó scam thì mình cũng có phần ảnh hưởng uy tín trong đó vì tiếp tay cho scam, mà dân MMO thì rất dễ bị ảnh hưởng bời lời nói của đám đông, lỡ newbie người ta ít kinh nghiệm chỉ cần nghe câu của cậu là ko những site kia liên quan mà mình cũng liên quan gián tiếp. Thôi ko có gì lớn, 2 ta bỏ qua coi như chưa có gì vậy cho nó vui, mới đầu năm ;)

để thử xem sao? chả bik thế nào?

- - - Updated - - -

:m086::m086::m086:
:m146::m146::m146:
ta phải tìm cho ra cái bạn nữ đó mới dc, làm ăn lớn lấy tiền đền gấp 10 của nhà ngươi.:m145::m145::m145:

Site này mình biết cũng khá lâu rồi....... hình như là lấy captcha từ sever của Qlink thì phải :D

- - - Updated - - -

ta phải tìm cho ra cái bạn nữ đó mới dc, làm ăn lớn lấy tiền đền gấp 10 của nhà ngươi.:m145::m145::m145:

Có khi là bạn nữ này nà các bạn ơi .. nghi lém ... :binhsua72:

.. đùa tý thôi nha - có gì bỏ qua cho tớ ...

quá chậm :( 2ph đc có 2 chữ =)) giá mấy khung giwof kia khá bèo :( thôi ớn

Người việt làm thì nên ủng hộ vì người việt làm với nhau dễ nói chuyện hơn, giá có thấp hơn 1 chút cũng ko sao.

Đệt con mắm yenly, tết ko chúc tết nhá. Mai mốt ko làm tool free cho nhà người nữa :binhsua72:

Site này mình biết cũng khá lâu rồi....... hình như là lấy captcha từ sever của Qlink thì phải :D

- - - Updated - - -

Có khi là bạn nữ này nà các bạn ơi .. nghi lém ... :binhsua72:

.. đùa tý thôi nha - có gì bỏ qua cho tớ ...

có khi là cái ly thiệt đó =)) :m146:

các cậu nên thông cảm site VN mà cạp ngày thì đúng rồi code đâu mà gõ, đến các site có tiếng của captcha ngày còn ngồi ngáp ruồi nói gì site Việt Nam, ko đâu xa cứ như Pix giờ này thì 1ID 1sp thì tính ra 1 phút có 1 code thôi.
Chắc site này là Trung gian nhỉ.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,470
172,466
Latest member
easthanoiskyline