Site captcha mới người Việt làm chủ

Status
Not open for further replies.
Trang 123dola.com
Trang này mới được cô chủ nhỏ post lên, không biết thế nào, các pro cho ý kiến.
1 Vấn đề to lớn thắc mắc, người Việt làm chủ sao không cho hệ thống rate cao vào buổi sáng cho dân Việt làm.
Giá thấp hơn các dự án khác nữa, nghi vấn quá.
ADMIN xem giúp , trong 3 ngày close dùm mình, chẳng muốn pr , chỉ hỏi xem thế nào, pro vào xem thử.
cái này mà mới ah...có lâu lắm rùi tía ơi :binhsua94:

gõ 123 dola nay mệt lém bác ơi ! gõ mega còn sướng hơn

biết đến site hồi tháng 8 mà rate thấp quá và rule hơi chua nên thôi :)

bác tũn vịt của bubu chim cũng nói lâu rồi ! trang này là của người nhà của bác ấy đó! ngày đầu nó ra mĩnh có test qua ,tỉ lệ gõ sai báo thì nhiều lắm ,mình gõ qlink thì tỉ lệ đúng hơn hẳn 123 dola chưa rút được đồng nào hít .bỏ đi .gõ qlink thui !

123dola cũng chư chủ group khác tuyển mem , nhưng cái dc cao cấp tý thui , nhưng chung là bik site trung gia rate theo gia nước ngoài ==> chủ group tuyển mem = site trung gian
* code vẫn như site thường gập , với captcha cũa việt nam , code sẽ khác nhiu ngắn hơn và ít có 2 ký tự , thường là dạng code YH, code 5 ký tự

- Hỏi: Tôi muốn tham gia nhưng không có VietComBank hay Livertyreserve để nhận thanh toán, vậy tôi phải làm sao ?
Đáp: Hiện tại website chỉ hỗ trợ 2 hình thức Vietcombank và Libertyreserve để nhân viên không bị tốn phí giao dịch khi nhận lương.Nếu bạn dùng tài khoản ngân hàng khác, bạn phải chịu phí chuyển tiền theo phần trăm (%) ngân hàng quy định
vẫn sữ dung LR cho bik site nước ngoài thanh toán chop site 123dola = LR
**- Hỏi: Tôi gõ đủ bao nhiêu captcha thì tôi được nhận tiền ?
Đáp: Bạn chỉ cần gõ đủ số tiền là 60.000đ cho 1 tài khoản con và chúng tôi sẽ thanh toán ngay cho bạn qua VietComBank hoặc Libertyreserve.
min pay sao lại 60k mà ko phải 50k ?don giãn 3$ tương đương 60k

Last edited by a moderator:
123dola cũng chư chủ group khác tuyển mem , nhưng cái dc cao cấp tý thui , nhưng chung là bik site trung gia rate theo gia nước ngoài ==> chủ group tuyển mem = site trung gian
* code vẫn như site thường gập , với captcha cũa việt nam , code sẽ khác nhiu ngắn hơn và ít có 2 ký tự , thường là dạng code YH, code 5 ký tự

sao bác biết hay thế, bác có hiểu ko thế, captcha đâu phải là tùy nước nào mà có code thế nào đâu bác, hình như VN mình trước kia có 1 site admin VN đó nhưng sau site sặp lý do vì ko có nguồn hàng.
theo mình captcha họ lấy từ khách đặt liên quan gì nước nào mà code dài hay ngắn 1 hay 2 ký tự đâu kìa

- - - Updated - - -

bác tũn vịt của bubu chim cũng nói lâu rồi ! trang này là của người nhà của bác ấy đó! ngày đầu nó ra mĩnh có test qua ,tỉ lệ gõ sai báo thì nhiều lắm ,mình gõ qlink thì tỉ lệ đúng hơn hẳn 123 dola chưa rút được đồng nào hít .bỏ đi .gõ qlink thui !

bác đừng nói thể dễ hiểu nhầm, Tunvit nói site này do bạn ấy làm soft cũng bạn ấy làm chứ ko hề nói là ng nhà, nhưng có nói nếu site scam pm bạn ấy trả gấp 10 nếu bạn cm đc bạn gõ mà site ko pay thì có thể pm tunvit

sao bác biết hay thế, bác có hiểu ko thế, captcha đâu phải là tùy nước nào mà có code thế nào đâu bác, hình như VN mình trước kia có 1 site admin VN đó nhưng sau site sặp lý do vì ko có nguồn hàng.
theo mình captcha họ lấy từ khách đặt liên quan gì nước nào mà code dài hay ngắn 1 hay 2 ký tự đâu kìa

- - - Updated - - -

bác đừng nói thể dễ hiểu nhầm, Tunvit nói site này do bạn ấy làm soft cũng bạn ấy làm chứ ko hề nói là ng nhà, nhưng có nói nếu site scam pm bạn ấy trả gấp 10 nếu bạn cm đc bạn gõ mà site ko pay thì có thể pm tunvit

lúy giải tý cho bác hiêu
- Hỏi: Tôi muốn tham gia nhưng không có VietComBank hay Livertyreserve để nhận thanh toán, vậy tôi phải làm sao ?
Đáp: Hiện tại website chỉ hỗ trợ 2 hình thức Vietcombank và Libertyreserve để nhân viên không bị tốn phí giao dịch khi nhận lương.Nếu bạn dùng tài khoản ngân hàng khác, bạn phải chịu phí chuyển tiền theo phần trăm (%) ngân hàng quy định
vẫn sữ dung LR cho bik site nước ngoài thanh toán cho site 123dola = LR
Đáp: Bạn chỉ cần gõ đủ số tiền là 60.000đ cho 1 tài khoản con và chúng tôi sẽ thanh toán ngay cho bạn qua VietComBank hoặc Libertyreserve.

lúy giải tý cho bác hiêu
vẫn sữ dung LR cho bik site nước ngoài thanh toán cho site 123dola = LR

là sao bạn mình có hỏi gì đâu@@

Ơ các bạn cãi nhau làm gì thế nhỉ, mình đã giải thích rõ rồi mà, site này, soft của site này, hệ thống này, ai muốn biết thì pm mình giải thích chứ hở tí cã nhau ko à, mod ơi close đi mắc công chút các thánh đoán mò lại chửi nhau bây giờ :|

??? Mới biết thì gọi là mới thôi

cái này mà mới ah...có lâu lắm rùi tía ơi :binhsua94:

Tham gia MMO lâu nhưng mà làm capt thì mới có vài tháng thui nên không biêt,, thấy lạ lạ post để hỏi các pro lâu năm xem thế nào. Bác cứ phun thế rổi cả mặt

các pác lo kiếm xiền đi, cứ lo bới móc chuyện người khác làm j...
tốn thời gian suy nghĩ,trong khi bụng dẹp nép...

cái soft này có...........virus:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

ko phải đâu bạn,soft ông bubu hay bị như vậy ,mình lúc trước cũng vậy.tắt cái chống virus đi rồi vào :) nó tưởng là virus nên chặn

cái soft này có...........virus:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

chắc phần mềm diệt nó nhìn nhầm thôi, nhìu khi dow mấy file hổ cần thiết cho web nó cũng cắn luôn cứ báo có virus cho vô cách ly luôn mới ác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,699
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week