Warning Sinhmmo scam 34$ của tôi

Sẵn ở đây có mọi người làm chứng luôn với nghen, cái acc xài 150$/tháng giờ chia 2 bảo bác ấy gửi thêm 34$ nữa là 68$ hết để xài chung, con free cho bác ấy 1 tháng nữa mà bác ấy ko chịu mà bác ấy ko chịu, chứ cái acc 150$/tháng proxy xoay mà bác ấy gửi có 34$. Giờ bạn gửi 34$ nữa đi mình gửi proxy chạy, bạn gửi và xác nhận lên đây luôn có mọi người làm chứng luôn rồi mình gửi proxy, Chứ đừng đánh sập kênh và web mình :popo_cry:
trả lại tiền cái xong. có 34$ ko đáng đâu

Nó nói vậy kiểu như mình hiểu thì là vào mà xơi kênh đi ấy bạn🥴

acc hero đã là gì so với kênh youtube 5k sub hơn 170 videos :D
Backup lại video đăng lên kênh mới. Dùng 34$ đó bơm sub ảo hehe 🤪

Mình nghĩ bạn Sinh này ko scam 34$ vì chẳng đáng là bao, có thể trong giao dịch có sự nhầm lần hoặc chưa hiểu nhau thôi
Mình biết bạn này và từng chia sẻ nhiều thứ với nhau
chẳng có gì nhẫm lẫn ở đây, ko dc thì trả lại đo đi cớ gì đòi chuyển tiếp lần 2. nói chung nó kiểu như mất dạy

Backup lại video đăng lên kênh mới. Dùng 34$ đó bơm sub ảo hehe 🤪
Nó nói vậy kiểu như mình hiểu thì là vào mà xơi kênh đi ấy bạn🥴
Nó đang thách đố đấy, ko nhẽ nó có quna hệ gì với admin mmo4me hay sao mà ko bị khóa acc nhỉ

cái proxy xoay này ko huỷ dc, bác đã gen ra là nó dính theo tk luôn.
ông kia lỡ giao rồi, giờ mà xoá tin nhắn cũng ko dc vì kiểu gì cả 2 cũng biết r.

cái proxy xoay này ko huỷ dc, bác đã gen ra là nó dính theo tk luôn.
ông kia lỡ giao rồi, giờ mà xoá tin nhắn cũng ko dc vì kiểu gì cả 2 cũng biết r.
Nhưng vấn đề là nó ko chạy dc. Ai biết dc ông có thay đổi gì ko trước khi gửi cho mình. Chính ông ta nói nhầm gói nên ko chạy dc. Thực nực cười. Mà ông gửi 5 port thì đúng gói 65$ mà có phải gửi cái 150$ đâu

: popo_cry:: popo_cry:: popo_cry:

Đã tới thế này rồi ~~~~ mà ko lấy lại dc 34$ sao :popo_big_smile::popo_big_smile:

Cả nhà cho hỏi cái Web https://sinhmmo.net/ vào được ko? Bác ấy DDos là sập luôn server hả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,804
170,879
Latest member
khaidiengroup
Back
Top Bottom