Warning Sinhmmo scam 34$ của tôi

Sẵn ở đây có mọi người làm chứng luôn với nghen, cái acc xài 150$/tháng giờ chia 2 bảo bác ấy gửi thêm 34$ nữa là 68$ hết để xài chung, con free cho bác ấy 1 tháng nữa mà bác ấy ko chịu mà bác ấy ko chịu, chứ cái acc 150$/tháng proxy xoay mà bác ấy gửi có 34$. Giờ bạn gửi 34$ nữa đi mình gửi proxy chạy, bạn gửi và xác nhận lên đây luôn có mọi người làm chứng luôn rồi mình gửi proxy, Chứ đừng đánh sập kênh và web mình :popo_cry:
thỏa thuận ban đầu 34$, mình sai đòi thêm tiền còn ngoan cố

Bác DDOS kinh đấy

câu view nữa :)) vào click tặc cho sập kênh bây giờ
Chắc cũng sắp dính click tặc và die gà vì click chuột ko hợp lệ

Vậy bây giờ ngta muốn ông hoàn lại 34$, ông không trả thì ông tính làm gì tiếp theo đây?
Người ta không chuyển thêm tiền ông làm gì tiếp theo?

Vậy bây giờ ngta muốn ông hoàn lại 34$, ông không trả thì ông tính làm gì tiếp theo đây?
Người ta không chuyển thêm tiền ông làm gì tiếp theo?
hỏi hay lắm hóng câu trả lời :popo_big_smile::popo_big_smile: mấy cái mua chung này dễ mà trời . làm chi cho mang tiến vậy trời .. em cũng hay mua chung ,..ko làm đúng thỏa thuận, hay ko thích sài thì hoàn tiền lại là xong !! tìm người mua chung khác cho nhanh .. có gì đâu lằng nhằng cho mệt vậy trời

hỏi hay lắm hóng câu trả lời :popo_big_smile::popo_big_smile:
hóng gì nữa, nó lên khịa thế là muốn nuốt $34 và mất cái nick rồi, k thì đã trả lâu rồi, join 2013 đâu phải k biết luật.
#sinhitmmo89 scam
#sinhmmo.net scam
#sinhmmo89 lừa đảo
#sinhmmo.net lừa đảo
#sinhitmmo89 hiep dam 1 con heo
#sinhmmo89 day ba gia xuong bien

hóng gì nữa, nó lên khịa thế là muốn nuốt $34 và mất cái nick rồi, k thì đã trả lâu rồi, join 2013 đâu phải k biết luật.
#sinhitmmo89 scam
#sinhmmo.net scam
#sinhmmo89 lừa đảo
#sinhmmo.net lừa đảo
Vozer đã lên tiếng :popo_adore:

#sinhitmmo89 scam
#sinhmmo.net scam
#sinhmmo89 lừa đảo
#sinhmmo.net lừa đảo
đã vậy thì BAN cho xong chứ để như ông @Bm005 lúc có ý scam ko thành thì ko BAN .. để nó scam lần nữa mới BAN (mình có ý gì hết . Nếu BQT có đọc qua), chỉ nghỉ là nên làm thẳng tay mấy ông SCAM thui. VÌ mình cũng bị người khác SCAM (nên khá ghét mấy tay scam kiểu này.. ko làm mà cứ đòi có ăn)

Last edited:
đã vậy thì BAN cho xong chứ để như ông @Bm005 lúc có ý scam ko thành thì ko BAN .. để nó scam lần nữa mới BAN ~~
Chuẩn bác ơi, giờ chờ mod thôi, dạo này thấy box scam cũng k ai chăm mấy, hy vọng còn mod nhiệt huyết với box này.
là lesor
méo hiểu luôn, em học lớp 2 trường làng là nghỉ học rồi, mấy anh nói mọe tiếng việt đi cho dễ hiểu, dm các anh.

Chuẩn bác ơi, giờ chờ mod thôi, dạo này thấy box scam cũng k ai chăm mấy, hy vọng còn mod nhiệt huyết với box này.

méo hiểu luôn, em học lớp 2 trường làng là nghỉ học rồi, mấy anh nói mọe tiếng việt đi cho dễ hiểu, dm các anh.
túm cái váy lại để em tóm tắt cho bác hiểu Voz là diễn đàn công nghệ đẳng cấp nhất VN vjppro luxury

đù mé. mới vừa biết ông sinh này chiều hôm qua khi vô tình lướt yt. sáng nay lên scam cmnr. Tưởng tìm đc idol dạy mmo ai ngờ mém chút thành học trò scam thủ.

Vozer là gì vậy bác? xấu hay là tốt?
Đây Bác ~~
tui cũng là VOZER đây.. vô chém gió hoài ấy mà ~~ lâu thì lên tinhte

Lúc đầu bảo 34$ 1 tháng sau lại bảo gửi thêm 34$ nữa dùng 2 tháng luôn, tôi đâu ngu bị lừa lần 2 :popo_angry:
Tóm lại là ông này công khai scam rồi còn gì
Admin ban nick dùm
Ở đời có luật nhân quả đấy cứ hưởng thụ 34$ đi nhé

Mọe, đơn giản người ta chuyển ông 34$ nhưng không được thì trả tiền lại cho người ta. làm gì lấy người ta 34$ mà lên lý do, lý trấu gì nữa.
Công làm website,công làm youtube đáng 34$ quá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom