Sim có được coi là một vật phẩm phong thủy?

Mynuong

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em thấy ngày nay mọi người thường hay dùng các vật phẩm phong thủy điển hình như đồ trang trí, trang sức hay sim phong thủy. Nhưng có vấn đề mà em thắc mắc là Sim điện thoại tại sao được coi là một vật phẩm phong thủy và sim phong thủy thì có ý nghĩa như nào? Bác nào biết trả lời giúp em mới.

Vì sim có số trên đó, con số cũng là 1 trong những thứ phong thủy. Theo mình hiểu là vậy.:popo_bye:

Cam ơn bác :D hôm trước có bác mách xem phong thủy sim ở trang simphongthuy rồi
Thấy cũng hữu ích phết

Cam ơn bác :D hôm trước có bác mách xem phong thủy sim ở trang simphongthuy rồi
Thấy cũng hữu ích phết

giống như kiểu pr cho trang spt quá :popo_doubt:

mà nói về các con số phong thủy thì mình tuy chưa đủ tuổi để bàn nhưng cơ mà cũng hay ham hố hóng hớt tìm hiểu, số cũng có nhiều loại, về cơ bản thì chơi số đẹp hiện nay mà liên quan đến vật dụng sẽ có 2 mảng được chơi nhiều nhất là SĐT và bỉm số xe, về chơi số thì mỗi người có cách hiểu và chơi khác nhau , có người chơi sảnh tiến, có người thích dạng taxi, có người chơi tứ quý , ngũ quý ... nhưng theo mình hóng hớt thì con số ok nhất đối với ai chơi số 2 mảng kia chính là số đuôi 6699 :popo_boss:

ngoài số 2 mảng kia thì còn chơi cả số đo 3 vòng bla bla nữa :popo_beauty:

Theo mình nghĩ thì số sim, số tài khoản bank và biển số xe v.v... thuộc kiểu vật phẩm may mắn, tài lộc chứ không phải phong thủy. Phong thủy là những thứ hữu hình có ảnh hưởng đến nguồn năng lượng sinh học như trong trường phái phong thủy hay nói.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom