New SIÊU ƯU ĐÃI: 100 proxy quốc tế (SOCKS5, HTTP) - Chỉ 2,99$! Có cả proxy miễn phí

voyennhi20

Newbie
Reactions
0
MR
0.034

SIÊU ƯU ĐÃI: 100 proxy quốc tế (SOCKS5, HTTP) - Chỉ 2,99$! Có cả proxy miễn phí

CLICK và nhận Proxy miễn phí:

Xin chào anh em,

Thấy có một số anh em hay hỏi mình mua proxy ở đâu, nên mình sẽ hướng dẫn anh em sơ bộ về proxy là gì và mua ở đâu như thế nào.
Như anh em cũng biết, proxy này chỉ là để thay đổi cấu hình IP của anh em thôi. Ví dụ như anh em dùng một máy có một địa chỉ IP, mình không muốn người khác phát hiện địa chỉ của mình thì mình sẽ thay đổi bằng một địa chỉ IP đi thuê.

Ví dụ như bạn chơi một tài khoản mà bạn có một địa chỉ IP, bạn chơi nhiều tài khoản game hoặc là nhiều tài khoản một lúc thì không được, nó sẽ bị khóa nick, vi phạm chính sách một người nhiều tài khoản. Khi anh em muốn chơi nhiều tài khoản game, nhiều tài khoản mạng xã hội hay nhiều tài khoản gì đó, thì anh em phải fake IP.

Chúng ta có thể dùng fake trực tiếp trên website. Ở trong web nào chúng ta cũng đều có hình thức gắn IP cả. Nhưng mà để ẩn danh thì trực tiếp trên web, chúng ta nên dùng golemin, vừa dễ sử dụng vừa có thể gắn lưu trữ được. Thứ hai là anh em có thể gắn vào giả lập hoặc là gắn trực tiếp trên Chrome, Firefox gì đấy. Mỗi người có một cách dùng khác nhau.

Để mua được IP này thì người ta không cho không anh em đâu. Những IP cho không rất nhiều người xài chung. Ở Việt Nam chúng ta cũng có rất nhiều trang web bán IP, như VTV6 chẳng hạn, bán rất nhiều.

Ở đây thì mình hay dùng một website. Thứ nhất là giá cả nó rẻ, thứ hai là nó có nhiều hình thức để chọn lựa. Để đăng nhập vào cái này thì anh em có thể đăng ký email và mật khẩu. Anh em đăng ký qua email mật khẩu thì nó sẽ gửi cho anh em mã xác nhận vào mail. Mình thì cứ đăng nhập trực tiếp bằng tài khoản Google này, khi đăng nhập trực tiếp vào tài khoản Google nó sẽ tự xác minh luôn cho mình.

Mình sẽ chọn tài khoản Google mình đăng nhập nhé. Thì mình đăng nhập trực tiếp vào đây. Như cái tài khoản này của mình thì mình đang xài 20 proxy với giá 18 đô một tháng. Anh em có thể chọn bất kỳ loại proxy nào hợp với giá nhé, chúng ta có rất nhiều loại.

Để mua thêm proxy, chúng ta có thể vào trang tổng quan này, chúng ta ấn chữ "Kế hoạch". Khi vào bảng điều khiển ban đầu, chúng ta sẽ có 10 máy chủ proxy miễn phí. Cái này của tất cả các tài khoản đều dùng chung nhé.

Để mua proxy trong trang web này, chúng ta ấn vào chữ "Nhận thêm". Ấn vào "Nhận thêm", nó ở đây, chúng ta có rất nhiều loại để chọn lựa. Anh em có thể thấy đây proxy cao cấp, proxy máy chủ Brazil, máy chủ của chúng ta sẽ dùng mất 3 đô cho 100 proxy. 1, 4, 3 đô có mấy trăm đồng, 500 đồng, 5-600 đồng cho một cái.

Ngoài ra chúng ta sẽ dùng cái dân cư. Dân cư thì chúng ta mất 6 đô một tháng cho một proxy. Có rất nhiều loại lựa chọn trong này. Chúng ta sẽ có loại máy chủ này, loại server này mà chúng ta dùng proxy riêng ấy, một proxy người ta chỉ chia sẻ được tối đa cho hai người dùng thôi. Người ta khi bán cho chúng ta rồi, người ta sẽ bán cho một người khác, nhưng cái này giá nó sẽ khá là cao.

Ở đây có rất nhiều lựa chọn. Anh em có thể chọn vào đây các mục sao cho hợp lý về quốc gia. Anh em có thể chọn rất nhiều quốc gia, anh em muốn dùng proxy của nước nào thì anh em lựa chọn của nước đó.

CLICK và nhận Proxy miễn phí:
Anh em nên mua trên trang web trực tiếp trên máy tính thì nó dễ sử dụng hơn. Mình giới thiệu cho anh em trên điện thoại là nhìn nó hơi khó. Anh em có thể vào tham khảo chọn các loại proxy làm sao cho hợp lý. Loại server thì có giá 3 đô cho 100 proxy, nó có thể tăng lên theo các loại chuyên dùng bên dưới này. Anh em muốn một mình một proxy thì chúng ta sẽ đắt hơn.

Tiếp theo là chúng ta muốn xem danh sách proxy, cho nó ấn vào chữ "Ủy quyền" này. Chúng ta sẽ ra một danh sách proxy của anh em. Khi anh em mua thì chúng ta sẽ mất cái chỗ proxy miễn phí này đi và chúng ta sẽ chỉ có proxy mua thôi.

Mình thấy là có nhiều anh em hay mua ở rất nhiều kênh, nhưng mình thấy thì cái website này giá nó là rẻ nhất và độ uy tín của nó khá tốt. Website này nó sống rất nhiều năm rồi và nó được cả thế giới sử dụng. Khi mà chúng ta sử dụng cái này mà có proxy nào nó bị chết, thì chúng ta gửi email cho nó, chúng ta có thể tự thay thế trên trang web của người ta được. Và khi nào mà chúng ta dùng proxy mà có bất kỳ vấn đề gì thắc mắc, chúng ta có thể gửi email người ta. Chúng ta hoàn toàn có thể yêu cầu họ bồi thường tiền lại cho chúng ta. Cũng rất nhiều người dùng không phù hợp với công việc sử dụng của người ta nên người ta sẽ gửi email để yêu cầu và admin bên này sẽ chịu trách nhiệm thanh toán hoàn lại tiền số tiền mà anh em đã thanh toán.

Ngay bây giờ mình sẽ vào phần để mua. Mình vào đây ấn vào "Mua" đi. Khi mà mua ở đây với giá 3 đô cho 140, anh em ấn "Tiếp tục" này, thì anh em sẽ sử dụng hình thức thanh toán như thế nào. Ấn tiếp tục, nếu như chỉ để chọn những công việc đơn giản thì anh em chỉ cần bỏ qua mấy cái tích đằng sau đi, vì mỗi một tích là sẽ thay đổi một mức giá đấy.

Ở đây chúng ta có các hình thức thanh toán như sau: nếu như bạn mua một năm chúng ta sẽ được giảm 30%. Ở đây chúng ta sẽ có thanh toán bằng thẻ, chúng ta sẽ chọn thẻ Visa nhé. Chúng ta ấn thanh toán bằng thẻ, chúng ta chọn thẻ Visa. Khi chọn thẻ Visa ở đây chúng ta chỉ cần điền các thông tin trên thẻ của anh em vào thôi.

Anh em chú ý cho mình một điều quan trọng khi thanh toán: trước khi thanh toán, anh em có thể mở khóa thẻ Visa, và một khi thanh toán xong là anh em nên khóa thẻ trực tiếp trên app. Bất kể thẻ Visa nào đều có hình thức mở khóa sử dụng online và tắt sử dụng online trên internet. Anh em vào app vì anh em có nhiều anh em dùng một thẻ để cho rất nhiều dịch vụ, sau đến lúc anh em không biết dịch vụ nào nó tự động trừ tiền trong thẻ của anh em cả. Mình khuyên anh em là nên tắt sử dụng online của thẻ đấy trên app. Đấy là cái mẹo của mình để tránh tình trạng nhiều lúc là thẻ tự dưng bị trừ tiền mà mình không biết là món nào nó trừ vào thẻ. Thế nên anh em nên tắt online đi, khi nào cần dùng anh em sẽ mở app Mobile Banking thì anh em bật thẻ lên.

Video này mình hướng dẫn cho anh em cái trang web để có thể vào mua proxy giá rẻ. Anh em cứ vào trang website, mình sẽ để đường link trong phần bình luận video, trong mô tả video để anh em biết. Anh em có thể kích trực tiếp vào đó, anh em đăng ký tài khoản và anh em mua proxy. Chúc may mắn và có thể mua được proxy ưng ý với mục đích mà anh em sử dụng.

Link nhận proxy miễn phí:

Từ khóa: Proxy, IP ẩn danh, noi mua proxy gia re, Fake IP, Website mua proxy, Giá proxy rẻ, Đăng ký proxy, Thanh toán proxy, Bảo mật thẻ Visa, Hướng dẫn mua proxy
Hashtag: #MuaProxy #ProxyGiaRe #AnDanhOnline #FakeIP #TaiKhoanGame #BaoMatThe #HuongDanProxy #IPAoDanh #ProxyUyTin #TipsProxy

https://bit.ly/ProxyGiaRe

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,884
176,344
Latest member
thomo368

Most viewed of week

Most discussed of week