Help Show proof Filesonic ( rita)

Status
Not open for further replies.
ừ thì cần chơi PTU, thi xong rồi PM Yahoo đi Leo , khi nào online thì nói nhé

---------- Post added at 05:26 PM ---------- Previous post was at 05:25 PM ----------

ừ thì cần chơi PTU, thi xong rồi PM Yahoo đi Leo , khi nào online thì nói nhé
Từ đã for ơi,còn 2 ngày nữa mới thi xong.Haizzz. :)

"fsn trả tiền cho mình nhiều hơn so với số tiền fsn nhận được" --> lý do chính đáng để banned

các trang upload nó sống vì sell acc pre, thế mà tuần nào nó cũng phải cõng gần 1k$ để trả cho bạn :binhsua162: nên nó bỏ của chạy lấy người rồi

Last edited by a moderator:
anh không chơi nữa thì phần thằng em :)) cho em cai nick để em chơi :D kể ca hok đk pay ^____^

anh không chơi nữa thì phần thằng em :)) cho em cai nick để em chơi :D kể ca hok đk pay ^____^
Bị xóa hết file rồi ku. :-"

xem proof Chỉ 2 từ : bái phục !

đấy chính là sư phụ PTU chưa bái sư của mình

đọc nội dung cũng 2 từ : chia buồn !

tháng này của em, gà nhưng vẫn đủ sống :D

xem ra có vẻ filesonic muốn lờ mình đi thì phải, thông thường sẽ trả lời cho mình sau khi nhận được nội dung câu hỏi khoảng 4, đến 5 tiếng. Thường thường nhận answer vào đầu giờ sáng mình 1h sáng.
Có thể thấy đến nước này thì không còn hy vọng gì nhiều, có ai được pay hoặc có thông tin gì chưa?
Sao toàn dân Việt Nam dính vào scandal bị Hold payment nhỉ? có vẻ bọn dân mình nằm vùng với chiếm top nhiều quá chúng nó scam country 1 lượt chăng?

Bác này nói nhiều nhưng ko chia sẻ cách để "ăn nhiều mà vẫn ko bị dòm ngó". ^^

---------- Post added at 02:15 PM ---------- Previous post was at 02:13 PM ----------

Chắc bebebe là top 1 hoặc top 2 fsn quá ;)

K có trong top :D nhưng nói về độ an toàn thì k bàn nhiều về mình :D Nghĩ sao nói thế thôi , ae ai thấy thích thì làm theo còn k thì cứ đường cũ mà chạy tiếp :D PTU có nhiều cái nói đc nhưng mình k dám nói , cũng vì lâu dài cho chính mình thôi :D Cái nào nói đc là nói nhưng kết lại nguyên văn nó sẽ lủng cũng đành chấp nhận :D

Còn việc tớ nói 3k7 đối với Rita thôi , tớ đâu đề cập những người khác , mất thì làm lại thôi mà phải k Rita nhỉ :D Bạn gầy dựng lên đc thì vẫn đủ khả năng làm lại thôi đúng k ?

Last edited by a moderator:
hjx. mất 3k7 thì quả là 1 số tiền lớn :-s Nhưng Rita làm đc thì chắc gây dựng lại dễ thôi.
Thiết nghĩ rita nên chơi nhiều host để đỡ bị del vì nhiều tiền quá

hjx. mất 3k7 thì quả là 1 số tiền lớn :-s Nhưng Rita làm đc thì chắc gây dựng lại dễ thôi.
Thiết nghĩ rita nên chơi nhiều host để đỡ bị del vì nhiều tiền quá

Đây cũng là một cách mà mình nghĩ đến. Cảm ơn bạn đã cho ý kiến nhé.

Đây cũng là một cách mà mình nghĩ đến. Cảm ơn bạn đã cho ý kiến nhé.
thật ra, anh nên share $ ra nhiều host, nếu tính gộp lại thì nó cũng gần bằng số $ của anh kiếm từ 1 host thôi mà, như vậy làm member cũng có nhiều lựa chọn khi file của 1 host bị del thì ngta còn lựa chọn host khác, càng làm tăng uy tín của anh hơn, k đi đâu mà thiệt cả :) vừa tăng uy tín, vừa kiếm được tiền k lo sợ del acc mà anh :) Fighting !!!! hiazzz, anh có nhận đệ tử thì kêu em 1 cấu nhé, khâm phục anh quá :(

thật ra, anh nên share $ ra nhiều host, nếu tính gộp lại thì nó cũng gần bằng số $ của anh kiếm từ 1 host thôi mà, như vậy làm member cũng có nhiều lựa chọn khi file của 1 host bị del thì ngta còn lựa chọn host khác, càng làm tăng uy tín của anh hơn, k đi đâu mà thiệt cả :) vừa tăng uy tín, vừa kiếm được tiền k lo sợ del acc mà anh :) Fighting !!!! hiazzz, anh có nhận đệ tử thì kêu em 1 cấu nhé, khâm phục anh quá :(

Có thời gian sẽ upload lên 3 host xem sao. Chứ giờ hiện tại một link trước. Hix.

cứ chơi 3 host là chuẩn k cần chỉnh :)) k nhiều cũng k ít :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,842
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week