Help Show proof Filesonic ( rita)

Status
Not open for further replies.

kajryu

Newbie
Reactions
556
MR
0.000
Mục đích để em anh em chém gió vui, chứ ko phải khoe khoan. Từ hôm nay rita chính thức từ bỏ Filesonic sau những ngày gắn bó. FSN đã chơi không đẹp với mình đơn giản vì fsn trả tiền cho mình nhiều hơn so với số tiền fsn nhận được.
Sáng nay mình ko được paid và email cho FSN. Câu trả lời là đang kiểm tra vì có gian lận ( lý do chính đáng để knockout mình ). Và tối nay 500gb dữ liệu bay sạch. Có lẽ như thế là quá đủ đối với mình. Vẫn còn gần 4k$ chưa paid.Không biết fsn sẽ làm gì với nó nữa :).

Trước kia là HF giờ là FSN. Số mình sao long đong quá.^^

Show proof :

Chúc anh em kiếm thật nhiều tiền. Nhưng nhiều quá cũng thấp thỏm :(

Last edited by a moderator:
Mong số tiền của bác sẽ an toàn..

Bác show proof thế này mới biết sức mạnh tiềm tàng của PTU là thế nào :)

site bác rita ước chừng 15k-20k visit/day , warez ăn sale sướng thật chẳng bù với xxx chơi hoài ko ngóc được quá 200$/day

niềm tự hào của PTU VN :X

pro đích thực rank 3 mà được như thế này rồi thì top 1 ko biết còn khủng ntn nào nữa!

mình chỉ dựa trên thông số của rita ước chừng site của rita thôi mình không có biết site của rita đâu

Má ơi......ngưỡng 500$/day...tinh yêu ơi, đola ơi....giờ mà được paid thì bác rita vui phải biết nhỉ>nhưng mà bỏ fsn thì tiếc thật. Mà đời là vậy, ng ăn nhiều kẻ ăn ít thì nó cũng hãm lại thôi. FSN chó thật :))

:( mình chưa dc 1/100 của bác ấy :((

Mà nó del thi bác làm lai :D chứ h làm gì có host nào ăn dc nhiều sale như FSN chứ,bỏ phí lắm bác ah :D

:( mình chưa dc 1/100 của bác ấy :((

Mà nó del thi bác làm lai :D chứ h làm gì có host nào ăn dc nhiều sale như FSN chứ,bỏ phí lắm bác ah :D
up rồi lại bị xóa, up rồi lại bị xóa. ăn nhiều quá fsn nó nhắm bác rita như mỹ nhắm bila den rồi.

Ông Rita này chơi sale vãi đạn thật :D nể phục nể phục :D ý mà site của bác rita là cái nào vậy , cho mình xem và học hỏi với :D Bác nào có lòng tốt cho mình biết đc site đó mà chiêm ngưỡng đc k ? ^^ Mà tiền ref của bác cũng ít nhỉ :D phải chăng Rita là Kajryu ( chủ hội )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,789
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back