Ask Short link có nên chơi ouo.io

Dạ thưa bác em nghĩ shortlink thì bên nào cũng ổn. Vd như ola hoặc adfoc v.v bên nào cũng ngon hết bác ạ. Mà muốn short hiệu quả thì phải có traffic oke thôi

Mình chơi cái này 2-3 năm trước, pay đc lần đầu, lần tiếp theo nó pending đến giờ 2 3 năm rồi ạ :(

Mình chơi cái này 2-3 năm trước, pay đc lần đầu, lần tiếp theo nó pending đến giờ 2 3 năm rồi ạ :(
traffic đàng hoàng thì cứ contact nó qua email, để bỏ không làm gì cho uổng. Paypal limited 180 days còn kháng được thì huống gì mấy này, traffic sạch tốt thì cứ hỏi cho rõ để rút tiền về đi bác.

traffic đàng hoàng thì cứ contact nó qua email, để bỏ không làm gì cho uổng. Paypal limited 180 days còn kháng được thì huống gì mấy này, traffic sạch tốt thì cứ hỏi cho rõ để rút tiền về đi bác.
Chuẩn r bác, dù sao cũng công sức mình cả. Mình làm ra bả nó không cho mình nỗi cốc cà phê thì có vẻ khốn nạn thật huhu

Cảm ơn bác, hồi đó ko có gửi mail, giờ gửi xem sao. Nhờ chủ thớt nhắc cái này mới nhớ, nên log lại acc, ai ngờ đâu nó vẫn pending haha

Cảm ơn bác, hồi đó ko có gửi mail, giờ gửi xem sao. Nhờ chủ thớt nhắc cái này mới nhớ, nên log lại acc, ai ngờ đâu nó vẫn pending haha
Nếu bác để lâu quá thì sợ log nhật ký về các lượt visit của bác chắc cũng không còn mà thanh minh. Dù sao cũng cứ gửi email hỏi cho ra lẽ, sợ gì mà phải im lặng, mồ hôi công sức để mang doanh thu xem quảng cáo cho nó!

Chúc bác thành công nhé! Hồi xưa e cũng có làm mà lại nản quá. Bác có chiến thuật nào hay ho bày e với ạ hêhhee

Chúc bác thành công nhé! Hồi xưa e cũng có làm mà lại nản quá. Bác có chiến thuật nào hay ho bày e với ạ hêhhee
Hồi xưa cái này là mình làm kiểu share acc cf ấy. Tháng lẹt đẹt 1-2$.

Thủ thuật thịnh hành bây giờ mình biết là tạo chục cái clone zalo, Đăng fb clone mấy group tìm bạn bốn phương, kiểu "cần anh zai tâm sự, kết bạn zalo 09xxxx nha mấy anh". Xong rồi tạo nhóm, mời hàng loạt và share link xxx :popo_ah:
Hoặc là lập kênh telegram share mấy clip 18 ngắn, xong câu link full =]]
Kiếm web shortlink chơi đc 18+ làm, chủ đề này không bao giờ hết hot haha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week