Solved Share tool Change ssh, on/off rules proxifier thân thiện với Auto

Đừng troll tui. Tui chỉ mới biết tới lập trình 3 tháng đây thôi, trước đây 100% làm bằng Jibit Macro. Thành thử nói tới Jibit macro thì mình thuộc như bảng cửu chương.
Những tool khác trước đó là ý tưởng của mình, rồi ngồi bên cạnh bắt thằng em sinh viên của mình ngồi làm theo ý của mình. Giờ nó đi làm việc của nó rồi, ko còn ai giúp viết mấy cái kia nữa cho nên mới mày mò tự thân vận động thôi.
ồ gê vậy
bác có thể tự học luôn hả
mà jibit đau co bai hướng dãn đau ta
bác dich từ anh sang viêt ah

ồ gê vậy
bác có thể tự học luôn hả
mà jibit đau co bai hướng dãn đau ta
bác dich từ anh sang viêt ah
Tự học và phát triển ra thôi. Bài hướng dẫn của mình về Jibit ở mấy site nước ngoài nhiều lắm.
Nếu vô tình search trúng mấy thằng hay nói tào lao thì chính thị. Bọn Tây troll vui hơn Việt.

Tự học và phát triển ra thôi. Bài hướng dẫn của mình về Jibit ở mấy site nước ngoài nhiều lắm.
Nếu vô tình search trúng mấy thằng hay nói tào lao thì chính thị. Bọn Tây troll vui hơn Việt.
:p
ước gi em được 5 phần của bác
để tự code cho mình kiếm cơm:D

:p
ước gi em được 5 phần của bác
để tự code cho mình kiếm cơm:D

Mình thì ước được học hành tử tế như các bác. Chứ tự học tự hành tự thân vận động rất tủi thân.

cậu tớ nghĩ nên có 1 chức năng ẩn thông báo khi kết noi thanh công, mà chỉ cần giữ lại cai thông báo new ip.... good đó là được rồi

cậu tớ nghĩ nên có 1 chức năng ẩn thông báo khi kết noi thanh công, mà chỉ cần giữ lại cai thông báo new ip.... good đó là được rồi
Thông báo đó tạo nên sự thân thiện cho auto của bạn.
Sau này bạn rành về sử dụng Jibit hay autoit thì bạn sẽ nhận ra điều này.

Mình tự học tự luyện lấy, từ ngữ về chuyên môn hay thuật ngữ này nắm còn chưa vững nữa làm sao mà dạy ai nổi.

Hết key rồi bạn ơi.

image.php

xin 1 key với thớt

thìm thớt bán em cái. Phí em trả luôn, mới lại thìm team cài e xem 1 lần đc ko :(

Mới phát hiện tool này của mình đã bị 1 ai đó crack và đem đi bán rồi nhé. Mấy thím đi mua hàng crack thì liệu chừng đấy.

Mới phát hiện tool này của mình đã bị 1 ai đó crack và đem đi bán rồi nhé. Mấy thím đi mua hàng crack thì liệu chừng đấy.
Trước e co được tặng 1 key
Giờ cài lại window thay luôn ổ cứng có dùng lại ley đó dc ko a

Trước e co được tặng 1 key
Giờ cài lại window thay luôn ổ cứng có dùng lại ley đó dc ko a
Được bạn, muốn thay đổi thì cứ pm cho mình để mình đổi key.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom