Solved Share tool Change ssh, on/off rules proxifier thân thiện với Auto

user : alexdung
key : EEDB777A963DC188936AD03E8D3FCECF985A4172
tks thớt :D

Bạn nào muốn dùng thì tải chương trình về ở #1 rồi lấy key. Sau đó pm theo cú pháp như bác ở trên này.

Mới update bản mới, Fix lấy key

T
sao mình tải về mà k thấy hiện cãi mã kia ở đâu nhỉ
Phải mở tool lên, đăng ký username thì nó mới tạo mã chứ. Down về mà để yên trong máy thì mã ở đâu mà sinh ra bạn.

To All

Có mấy bác cứ thấy hàng free thì cứ nhận mà ko chịu đọc để biết nhu cầu của mình gì cả. Quá khổ.
Khi nào bạn sử dụng SSH tới một mức độ nào đó đủ nhiều và sâu như tích hợp vào auto bằng Jibit, autoit... chẳn hạn. Thì bạn sẽ cần tới tool này. Lúc đó tự khắc bạn sẽ biết được bạn cần những gì ở đó. Giống như tool fake Device Android vậy, vài tháng trước các bạn ko ngờ tới và chỉ nghĩ tới giá cả. Sau vài tháng, bạn đã đủ nhận thức và ngộ ra rồi và gặp những vấn đề hóc búa. Bạn quay lại tìm mua (chấp nhận vứt tool cũ đã mua bạc triệu trước đó) thì tool không được bán nữa.
Còn bình thường thì tool nào cũng giống tool nào cả, đều change được ssh mà ko cần phải copy, paste ip, user,pass.

Nhiều bác đem dao mổ trâu đi giết chuột, thiệt là phí và chiếm dụng key free của mấy bạn cần.
Còn 5 slot nữa là hết key free và sắp tới show chụp ảnh của mình quá nhiều. Có thể không có thời gian support nữa.

minhhoa
E2DE7C6A9A27CEDF9B6CA448FC3EC9C2E35E34
xin 1 key bác oi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week