Solved Share tool Change ssh, on/off rules proxifier thân thiện với Auto

Cậu ơi có thể mở rộng tool thêm rule vào dc ko, mình biết tính cậu đơn giản nhưng theo mình hiện 3 rule là quá it. :(

Cậu ơi có thể mở rộng tool thêm rule vào dc ko, mình biết tính cậu đơn giản nhưng theo mình hiện 3 rule là quá it. :(
Do bạn tạo ra quá nhiều rule thừa thải. trùng lắp. 3 rule cho 1 PROFILE là quá sức nhiều rồi.

Thông thường 1 profile chỉ 1-2 rule mà thôi. 1 rule allow một số cái gì đó và 1 rule not allow một số cái gì đó mà thôi.

Bạn nên tối ưu trong mọi việc, đưa mọi thứ về sự đơn giản nhất, khoa học nhất. Đừng phức tạp hóa vấn đề lên.

Cách làm được như vậy là. Xóa bỏ hết tất cả những kiến thức của bạn ra khỏi đầu và bắt đầu chọn lọc, dung nạp và tổ chức lại như 1 newbie.

Do bạn tạo ra quá nhiều rule thừa thải. trùng lắp. 3 rule cho 1 PROFILE là quá sức nhiều rồi.

Thông thường 1 profile chỉ 1-2 rule mà thôi. 1 rule allow một số cái gì đó và 1 rule not allow một số cái gì đó mà thôi.

Bạn nên tối ưu trong mọi việc, đưa mọi thứ về sự đơn giản nhất, khoa học nhất. Đừng phức tạp hóa vấn đề lên.

Cách làm được như vậy là. Xóa bỏ hết tất cả những kiến thức của bạn ra khỏi đầu và bắt đầu chọn lọc, dung nạp và tổ chức lại như 1 newbie.
online yahoo đi thơt

Minh hiêu ý bạn. Nêu như vậy thì lại chia nhỏ ra thành nhiều file proxier cho mỗi việc khác nhau. Trong khi co thể dung nap tât cả vô trong 1. Thế mới là tối ưu chứ bạn.
Tính cách cậu giông ông Steve Jobs. Luôn chỉnh chu. Ví dụ màu sắc dây điện trong từng chiếc Mac cũng phải đẹp he he

Check ib hộ em nhé
Thanks
đọc cmt bác này mới nhớ ra hình như mình cũng được tặng 1key mà ghót máy nên mất luôn ko sài được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week