• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

share Tool boot click linkbucks

Anh chienthan ra bản mới cho anh em vui

cùng ý kiến với bạn nhưng mà do nhiều thành phần dơ bẩn nói tool của bác chiến thần ko đc tốt có virút nên bác ko ra bản mới làm anh em buồn quá

cùng ý kiến với bạn nhưng mà do nhiều thành phần dơ bẩn nói tool của bác chiến thần ko đc tốt có virút nên bác ko ra bản mới làm anh em buồn quá

hờ, mấy ng ng ta nói có virus là do ng ta dùng mấy bản quét virus nó nhầm, làm gì cay cú ng ta mãi thế. mà e thấy có mấy ng đâu nhỉ, chắc được 2,3 ông

bác nào post hướng dẫn giúp ae đi

1 : click vào chọn file chứa link của linkbucks.com
2 : click vào chọn file chứa sock
3 : click bắt đầu để cho nó chạy thôi

bác tritbt ơi cái tools adfoc.us kia ko có bản chạy = sock hả bác

Cà 2 cái chạy bằng proxy nhưng chỉ là demo thôi. Hiên đang bị proxy chặn.Đợi cho ra bản dùng sock sẽ up lên

---------- Post added at 06:28 PM ---------- Previous post was at 06:06 PM ----------

THansk anh xuanduc share tool em chỉ pub lên thôi
link down: http://www.mediafire.com/?q3384d6y8hh9h38
Bản này chỉ khác là để chiến adfoc.us dùng được sock
Cách chạy: tạo file link.txt bỏ 5 link rút gọn ( vì adfoc.us giới hạn 5 link mỗi ip)
tạo file sock.txt để bỏ sock vào ( sock có thể check ở đây http://vnw.cc/socks+/)
Cuối cùng khởi đọng auto và bấm star để cho nó chạy.
HEHE sock.txt em ghi thiếu chữ k

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,152
171,226
Latest member
aryavstudio

Most viewed of week

Most discussed of week