share Tool boot click linkbucks

Lưu ý khi tải về sẽ ghi tool là linkbuck code by chien than nhưng mà bỏ link adfoc vào chạy sẽ ok. AI tin em thì xài em chưa lừa ai bao giờ cả.CHính mình cũng đang test

bác tritbt ơi cái tools adfoc.us kia ko có bản chạy = sock hả bác
bạn phải tự tạo 1 file link.txt và 1 file sock.txt
rồi chạy tool là được, nhìn bên ngoài nó ghi là linkbucks của chiến thần nhưng thực ra đã được bạn tribt và "ai đó" code lại cho adfoc.
hàng ngon, chả có trojan gì hết, trojan thì không thể up trực tiếp file exe lên mediafire thế kia được, bác tribt đã có lòng share, ai không thanks thì đừng có ném đá, để anh em khác còn mần ăn.
nói chung là tool mới, nên mọi người về test xem kết quả thế nào thui, bản thân mình thấy dùng ngon, ngọt, free, sướng.
thanks bác nào share.

À ma khi chạy nó báo cài xvideo gì đó cứ ok nhé. Trang này cập nhật tiền kiếm đựoc hơi lâu anh em đừng sốt ruột nha.. ADFOC.us có bác haucongkhanh có proof nếu haucongkhanh có vào đọc topic up lên giúp em cái proof nha

Last edited by a moderator:
những tool này dc viết bằng autoit nên chuyện mấy cái chương trình cùi cùi như AVG, BKAV... nó báo có virut, nếu bạn thấy khả nghi có thể decode về xem source

À ma khi chạy nó báo cài xvideo gì đó cứ ok nhé. Trang này cập nhật tiền kiếm đựoc hơi lâu anh em đừng sốt ruột nha.. ADFOC.us có bác haucongkhanh có proof nếu haucongkhanh có vào đọc topic up lên giúp em cái proof nha

hỏi bạn chút nếu mà ta ko check sock cứ cho cả sock chết và sống vào ( lười check mà ) thì nó có chạy ko ?
theo mình thì chết ko nhận nhưng chạy đến con sống chắc vẫn ok chứ , 1 ngày kiếm đâu ra 1 nghìn con sock sống đây

hỏi bạn chút nếu mà ta ko check sock cứ cho cả sock chết và sống vào ( lười check mà ) thì nó có chạy ko ?
theo mình thì chết ko nhận nhưng chạy đến con sống chắc vẫn ok chứ , 1 ngày kiếm đâu ra 1 nghìn con sock sống đây
bỏ 5 link vào nếu sock die nó sẽ không hiện ra còn sock nào còn sống thì nó hiện và click skip ad. NÓ cứ đỏi sock ròi chạy lại 5 link

Last edited by a moderator:
bỏ 5 link vào nếu sock die nó sẽ không hiện ra còn sock nào còn sống thì nó hiện và click skip ad

thế tool này chỉ add đc có 5 con thôi ah ? hay là cho cả 1 mớ sock .txt khoảng 3MB vào đc chứ hì hì

Bản này nếu xài được thì em vui cùng mọi người nếu có lỗi xảy ra đừng có nói nặng em là em vui rồi vì em cũng chỉ share lại thôi. chúc anh em có thiệt thiệt nhiều tiền

---------- Post added at 08:03 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

http://viprasys.org/xfs/index.php/files/get/xlEg9X7L0H/proxyfire.v1.24.zip
Anh em dùng proxy fire check sock cho nó ok nhé. Vì check web sock hay báo die mặc dù sock chưa die

file sock.txt nặng 3mb
vãi chưởng với bác Hùng, bác mà có lòng share cho anh em 0.2mb thôi thì quý bác nhất, he he.

vãi chưởng với bác Hùng, bác mà có lòng share cho anh em 0.2mb thôi thì quý bác nhất, he he.

mèo con ah , mình bảo là nếu mà cho sock SỐNG VÀ CHẾT vào 1 file .txt nén khoảng 3MB thì tool sẽ tự động lọc ra những con nào sống và chạy , còn chết thì thôi bạn hiểu chứ ?

he, nói vậy thôi, anh em vui vẻ mà.
Bác xem, file nó có 400kb à, bác đoán xem nó có chức năng check luôn sock sống chết khộng? Nếu có đi nữa, nó làm có nhanh không?
theo cá nhân em thì một người xài điện thoại có nghe, gọi, nt, quay phim, chụp hình, nghe nhạc mp3, mp4. không pro bằng người xài 1202, nghe mp3 workman, chụp hồ gươm bằng máy canon.
với lại việc mình check sock sống chết giờ không thiếu công cụ. và em cũng vừa thử 1 con die rồi, nó vẫn hiện đã thay đổi proxy, đã click được bao nhiu lick, nhưng cái màn hình IE thì "This program cannot display the webpage" thế nên đừng có đưa sock die vào mà làm khó em nó nhé .
ý kiến của em.

Là Adfoc mà, sao cái này chạy nó quảng cáo down cái gì đó. Down về rồi,đang cài đặt mới hết quảng cáo :|

mấy anh test thử cách này:
taỉ adblock pro 3.6 . Sau đó vào ie chạy đường link của adfoc.Nhanh tay bấm chuột phải vào adblock pro và chon select element to hide hiện ra con chuột chọn vào cái khung video thế là xong . Restar máy lại thử xem có đựoc không em test thì ok rồi không hiện ra cái tải phần mềm nữa.
Còn 1 cách dành cho ai chạy trên máy ảo : dùng auto enter

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,051
172,112
Latest member
Motconmeo99

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week