Share SSL https PositiveSSL and RapidSSL

whosever

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Nếu bạn nào không rõ SSL là cái gì thì đừng cmt làm gì mệt công nhé.
Vì SSL xác minh công khai về chủ sở hữu tên miền và website nên các yêu cầu để mình share ở đây :

1. Website có hoạt động rõ ràng ( đặc biệt là kinh doanh ), Rank Alexa ít nhất 2 triệu và PR 3 trở lên
  2. Nếu website bạn của bạn làm kinh doanh mình có thể k cần rank và pr
  3. Thông tin chủ website ( administrator ) phải chính xác và cụ thể chi tiết ( lúc xác minh SSL rất phức tạp ),Tên miền phải là tên miền chính chủ ( không domain chùa )
​Thông tin về SSL :

• PositiveSSL :
    • Issued in 5-15 Minutes
    • $10,000 Warranty
    • Unlimited Reissues
    • Browser Ubiquity 99.3%
    • 128$/1 year
  • RapidSSL :
    • Issued in 5-15 minutes
    • $10,000 Warranty
    • Unlimited Reissues
    • Browser Ubiquity 99.9%
    • 256$/1 year
​Mình chỉ share 2 gói SSL với thời gian 1 năm cho các website, SSL được kích hoạt và chấp nhận nhanh nhất là 24 giờ.
Các bạn cung cấp cho mình nhưng thông tin sau để mình hoàn thành việc khởi động SSL cho website :

1. Thông tin cá nhân hoặc tổ chức sở hữu Website
  2. CSR và KSR của hosting hoặc server ap bạn đang sử dụng cho domain đó ( phải chính xác nếu không chính xác mình bỏ qua không kích hoạt nhé )
  3. Tên miền bạn đang sở hữu và website đi kèm.
Nếu các bạn ngại tiết lộ công khai info của mình thì vui lòng gửi info mình yêu cầu về email : [email protected] . Mình sẽ online và sử lý cho các bạn lúc 8h tối hàng ngày.
SSL sẽ đảm bảo cho website của bạn 1 sự ưu tiên và bảo mật tuyệt đối
Một số website đang sử dụng 2 loại SSL này : sinhvienit.net, tenmienit.com, soidong.net, sever.mx, severpremium.com, whosever.org ..............

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week