Help [SHARE] mỗi ngày 40 jobs SEOSPRINT dễ làm

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Mỗi ngày, mình sẽ "chịu khó" cập nhật 40jobs seosprint dễ làm ( đã làm và được nhận tiền) cho anh em ( có thể trùng). mình để trong file word. anh em down về xài nhé.

Lưu ý như sau: để các nhiệm vụ này không đưa Việt Nam vào blacklist, đề nghị mọi người làm một cách cẩn thận, không phá đám nhé. topic này sẽ là nơi thảo luật về các nhiệm vụ đó, ai có câu hỏi thì post lên, sẽ nhận được câu trả lời nhanh chóng ( mai mình có việc bận, chắc cả ngày không onl được) nên nhờ vài pro vào giải đáp dùm. thanks.

- 05/06/2012: download >>
- 08/06/2012: download >>
-16/06/2012: download >>
pass: toikiemtien.com

thanks khích lệ nào :binhsua31:

ai chưa chiến SEO thì sang topic kiếm 4$/ ngày với SeoSprint >>>>

Last edited by a moderator:
Những jobs nào không hiểu các bạn không tự tiện làm nhé, post lên đây sẽ được giải đáp.

ta gửi qua cho thằng em bên Nga nó làm mà chưa thấy hồi âm :D ta nhác làm loại này lắm :(( ghét nhất là ngữ pháp mà.
lên dia~ rồi cậu:binhsua44:

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=106424&cnt=3b0821c31220236dca0e09b89f453439

Cho mình hỏi là có job 5rub cũng yêu cầu làm trong neobux,thì bây h mình có thể làm thêm công việc này = cách reg acc neobux = 1 mail khác ko,và yêu cầu của công việc này là click quảng cáo màu j trong neobux,và job này cũng có thể là hàng ngày chứ ??? mình xin cám ơn ạ :)

Bạn chỉ cần reg nick một lần thôi nhé, lần sau bạn gửi đúng cái login ( username) + số fixed ads đã click ( ads màu hồng và màu cam nhé)

Bạn chỉ cần reg nick một lần thôi nhé, lần sau bạn gửi đúng cái login ( username) + số fixed ads đã click ( ads màu hồng và màu cam nhé)
Oh,2 công việc làm cho 2 ng khác nhau mà bạn,1 job 5rub 1 job 1rub,mình nghĩ là phải reg acc khác để làm cho job 1rub này chứ đâu thể lấy 1 nick mà làm cho 2 job dc,mình hơi thắc mắc chỗ này :D

Oh,2 công việc làm cho 2 ng khác nhau mà bạn,1 job 5rub 1 job 1rub,mình nghĩ là phải reg acc khác để làm cho job 1rub này chứ đâu thể lấy 1 nick mà làm cho 2 job dc,mình hơi thắc mắc chỗ này :D

à, thế thì tất nhiên phải reg 2 acc rồi, nhớ là 2ip nhé.

à, thế thì tất nhiên phải reg 2 acc rồi, nhớ là 2ip nhé.
Ok,thanks bạn :)...........

---------- Post added at 01:53 AM ---------- Previous post was at 01:52 AM ----------

:binhsua32: còn 20 task list kia chưa xong, 40 task list này nữa. hức...
bro có thể cho mình xin 20 task list kia dc ko :D có j send vô inbox nhé :)

Ok,thanks bạn :)...........

---------- Post added at 01:53 AM ---------- Previous post was at 01:52 AM ----------

bro có thể cho mình xin 20 task list kia dc ko :D có j send vô inbox nhé :)

list kia ở ngoài có share đó bạn :binhsua33:

Cứ một ngày share 40jobs, làm đủ là có tiền cơm :) ( 1h chắc làm xong hết số jobs này ;)) )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,417
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week