• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Share list 4r khủng cho AE Newbie =))

truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy, vi phạm bản quyền, lại còn spam nữa chứ, bậy , bậy bạ hết sức ...

Vì thế nên em biết bác lâu rồi...Bác thu nhập cũng khá lắm ! chắc là vậy ! Bác thấy không..không phải spam là có $...

Thôi không quấy nhiễu cái topic này nữa bác ah. Mà mục đích của cái topic này hình như là để khoe nhận được 40$ tiền công với khoe ông 3b nào đấy =)). Tốt nhất là nên tránh xa những 2pic kiểu này ko thì gạch ngói đầy đầu.

truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy, vi phạm bản quyền, lại còn spam nữa chứ, bậy , bậy bạ hết sức ...

Spam 500 bài xxx 1 ngày thì nói ít thôi nhá:binhsua112:

Thôi không quấy nhiễu cái topic này nữa bác ah. Mà mục đích của cái topic này hình như là để khoe nhận được 40$ tiền công với khoe ông 3b nào đấy =)). Tốt nhất là nên tránh xa những 2pic kiểu này ko thì gạch ngói đầy đầu.

Spam 500 bài xxx 1 ngày thì nói ít thôi nhá:binhsua112:
cậu vớ vẩn quá, có 400 thôi mà

Trời ơi ! ngày em 40 bài là cao nhất .....bác làm cái gì post khủng khiếp quá :-SS
Còn topic này thì là một stand up comedy hay !Vừa uống cafe ..ăn bánh ..cày và xem topic

Spam 500 bài xxx 1 ngày thì nói ít thôi nhá:binhsua112:[/QUOTE]

Ngày xưa các vua chúa hay tuyển thái giám vào để nghe nịnh hót , bi h cũng có người tự làm thái giám để tự sướng nhỉ :x

đến chán cho mấy sếp mod ! thấy ai manh động ban ngay cho lành ! làm cái mmo này giờ nhão nhẹt ... !

đến chán cho mấy sếp mod ! thấy ai manh động ban ngay cho lành ! làm cái mmo này giờ nhão nhẹt ... !

mình vẫn đang theo dõi đây , vẫn chưa thấy ai mong đạnh , cứ an tâm không phải lo

sao spam bãi ko lên được pro nhỉ :D
PM yahoo tớ giải thích ! Nếu cùng hợp tác ..cho cậu một lối đi riêng..Tớ không điều kiện gì ở cậu cả ... Chỉ mong cậu không đi spam nữa là giúp tớ rồi đấy!

tớ cũng tìm nhiều đường để khỏi phai spam 4r nữa mà trình độ có hạn! ko spam 4r thì chết đói! bác nhận em làm đệ tử chỉ cho e cách ko spam mà vẫn có cháo húp đi hehe :D

Trước tiên thì cứ share phải thanks cái đã. Sau đây mới comment:

1. Chắc cái này không phải của 3B đâu vì éo ai lại diễn cái kiểu tuồng Tầu võ khỉ thế. Thích làm thì làm ai lại đi nhờ người khác rồi bày đặt $
2. Cái này chắc nhặt ở đâu rồi share chứ đâu phải List đang dùng. Nếu list đang dùng thì phải dược phân loại rõ ràng (không die, ghi rõ post tay hoặc để spam với kết quả thành công) đằng này thì hỗn tạp một mớ cộng thêm mấy cái list ở đâu attached thêm vào nữa trông phát mệt. Loại list kiểu này trước đây đã được share nhiều rồi.
3. Càng khẳng định đây không phải của 3B vì nếu 3B đang dùng temp này mà kiếm như anh em vẫn comment thì hài quá trừ phi là chỉ 1 phần trong này và chơi theo phong cách Pro. Còn nếu đúng của 3B đưa cho anh em theo cái kiểu này thì chẳng khác nào dì ghẻ bắt Tấm nhặt sạn.
4. Lần sau bố nào còn share cái kiểu này tốt hơn hết nói là em lượm được của người khác hoặc sớt đâu đó trên Gúc gồ chứ không làm hỏng hết cái ý nghĩa của từ Share. Đã share thì share cái mình đang dùng OK đấy.

bác bebebe có bao giờ đi post forum hay site bao giờ đâu mà dùng template warez hay 3x đâu !...

PM yahoo tớ giải thích ! Nếu cùng hợp tác ..cho cậu một lối đi riêng..Tớ không điều kiện gì ở cậu cả ... Chỉ mong cậu không đi spam nữa là giúp tớ rồi đấy!

Cậu ơi, chỉ mình với :(( sơ bam, sờ lung tung mà sờ hoài chả đúng chỗ cần sờ... giờ vẫn nghèo, với dốt :(

Hic virut ............

Last edited by a moderator:
Đừng ai down cả concho5tin.jpg

Đừng ai down cả down xong mỏ ra thế này đây :binhsua38: ko biết ngoài bị thế này các pass và ID có sao ko ..........Hic ai giúp em với đã gỡ FF ra và cài lại rồi vẫn bị như thế này . . . đám bookmarch chưa lưu :binhsua51:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom