Announce Server go down

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,325
MR
49.212
Chào các bạn,

2 ngày vừa rồi, MMO4VN có bị đưa xuống vì lý do bên ISP của mình bị hư Hard Disk. Và có một số bài viết của các bạn bị thất lạc.

Đây là các bài viết của các bạn bị thất lạc, ai cần thì có thể lấy và Post lại nha. Mong các bạn thông cảm:

sergio090588:

Mở topic trả lời các câu hỏi về Epassporte

Hi !
Bạn nào thắc mắc về Epassporte
có thể đặt câu hỏi tại đây hoặc có thể pm qua yahoo
tớ sẽ giải đáp mọi thắc mắc về EPass

Mở dịch vụ bán tool cho uploader ^^ !!!!!!!!

lang_tu_1912 : cậu add nick của mình yahoo của mình cho tiện trao đổi
:|

@ntboy810 : cậu add nick của mình yahoo của mình cho tiện trao đổi
@Quachphu : acc của bạn đã đủ điều kiện post tay thì khi dùng các template auto vẫn pót lên dc mà
payment qua wmz

up up up nào
ai cần thì pm nha
còn ai ko mua thì cũng làm ơn đừng phá topic của tớ.Xin chân thành cảm ơn !!!

---------- Post added at 04:26 PM ---------- Previous post was at 04:19 PM ----------

ah
- Video hướng dẫn dùng auto portal là bonus khi các cậu mua tool auto portal chứ ko tốn tiền mua đâu

lang_tu_1912:

Mở topic trả lời các câu hỏi về Epassporte

Cái này chỉ phổ biến cho ai chơi aff và 1 số site offer có lẽ cái này ko phổ biến lắm ở giới MMO. UG thì nhìu hơn thì phải. Giờ ít thấy ai chơi MMO mà làm aff sạch .

cậu có lọc ra những cái portal yêu cầu phải serch trước khi post chưa. Vì mình thấy nhìu trang yêu cầu serch trước khi post. Nếu những cái portal của bạn ko yêu cầu serch trước khi post thì mình mua cả 2.

QuachPhu:

Chào bạn Sergio090588. Cho mình hỏi: Nếu acc mình đã đủ điều kiện post tay thì khi dùng các template auto của bạn cũng đảm bảo post lên chứ?
Nếu được thì cho cái phương thức giao dịch qua đâu.

nghiatinh:

Auto portal mua với giá là 20wmz/ năm.
Vì vậy mua tút thì phải mua auto trước. cái này hơi bị căn, vì lỡ mua auto mà tut ko đạt thì chết, nói chung hơi phí tiền với các newbje

Hướng dẫn cách remote 20G/ ngày từ HotFile sang UgotFile

Hiện nay nhiều bạn chê rằng Ugotifle ko đủ đung lựong chiến mỗi ngày khi giới hạn remote với hotfile là 10G, trong khi đó muốn chiến game thì phải remote 1 ngày tầm 20 đến 30G mới may ra kiếm được nhiều lượt down và tỷ lệ mua pre sẽ cao hơn.
- lúc 12h hằng ngày thì lượng remote sẽ được reset, lúc đó các bạn cứ tha hồ remote khi còn 0.1G trong 2G ugotfile cho phép.
- Lúc đó các bạn đừng nghĩ là mình đã hết được remote rồi nhé, giờ các bạn ngừng remte lẽ lại và tìm kiếm file cần phải spot, soạn bài viêt xong xuôi và sách hết tất cả các link cần remote dán vào rồi update remote,
0.1G đó bạn có thể remote cả 10G 1 lúc, và đợi
Vậy là 0.1G đó remote được 10G chứ ko phải 500 MB từ hotfile đâu nhé.
Nếu quá trình remote bị lỗi thì mình chịu
NHưng nếu ko bị lỗi thì oke hết!
và khi hotfile tổng kết remote/ ngày của bạn lúc đó là -2G
Chúc các bạn thành công, nhớ bấm nút gì đó nhé không thì như chữ ký đó

Cách đăng ký google Adsend nhanh đơn giản nhất, bảo đảm thành công! không cần blog

Được rồi bạn!
Nếu chơi ga mà chơi trên flixya dù bị mất 50% vẫn ngon, đây là trang mạng xã hội khá mạnh, quảng cáo Blog rất good,
Tính ra cung phải hơn 1000 lượt truy cập mỗi ngày nếu tham gia anh này

jonasxoi

các bạn muốn kiếm forum của sergio090588 thì vào google search :ugotfile + sergio090588 la co bao nhieu forum của sergio090588 thì nó ra hết. còn auto post chac giống các version kia thui. lên extremecoderz mua co 15$.

[K]__[D]

hensms - Aff cực good 0.1$/ref

Hướng dẫn thêm đi reg acc rồi mà ko thấy chỗ nào login

dadumi

Paypal từ A-Z

e là mem mới
các bác cho e hỏi chỗ postal code khi đk paypal làm sao bik số bao nhiu để ghi ah?

OnlyC

Paypal từ A-Z

Chỗ đó bạn vào: http://onlyc.co.cc kéo xuống dưới xem nhé
Cái đó cũng ko quan trọng lắm đâu. Vì VN quan trọng cái địa chỉ thôi.

ndkhanh1989

Xin Temp XXX [MultiPosterUltimate]

làm PTU không lên lười,cần cù thì tiền mới nhiều,templates cơ bản thì trên EXCOZ có hết rùi muốn thêm thu nhập tự tìm forum mới.

ntboy810:

Bạn nên update 1 số thông tin đầy đủ. Chẳng hạn các autopost( forum + portal) hoạt động ra sao, các template hoạt động như thế nào hay tỷ lệ các forum nước ngoài trong template, một số tính năng khác. Tránh trường hợp spam trong topic.

Thân sergio090588.

Tuyển Spammer lương cao đây.

Hiện tại forum( diễn đàn) mmo4vn cần tuyển các spammer để quảng bá forum mmo4vn tới mọi người Việt Nam nói chung và những người hiểu biết về công nghệ nói riêng. Mục đích chính của forum mọi người đều tiếp cận được với các cách kiếm tiền trên mạng.

• Nhiệm vụ chính của các bạn là gì:
    1. Copy( sao chép) bài viết dưới đây.
    2. Đăng ký nick ở các forum.
    3. Rồi post lên bài viết vừa copy.
    4. Reply những bài đã post thành công ở những forum khác.
    5. Nhận tiền.

• Chi tiết các thao tác:
    1. Nếu bạn là chưa có nick ở forum mmo4vn thì hãy mau đăng ký 1 nick.
    2. Reply(trả lời) dưới bài này sẽ tham gia làm spammer.
    3. Sau khi đã đăng ký tham gia bạn hãy copy nội dung bài quảng cáo.
    4. Tiến hành đăng kýpost bài vừa copy ở các forum khác.
    5. Quay lại chính reply của minh update( cập nhật) các link về các bài post đã thành công.
    6. Cuối cùng chờ được BQT check( kiểm tra) và nhận tiền thôi.

• Trả tiền:

Mỗi bài post thành công sẽ được 500 VNĐ.
    Có 2 hình thức trả tiền là qua WMZATM. Đối với ATM thì tiền tối thiểu để Ban Quản Trị trả cho bạn sẽ là 50.000 VNĐ.
  • Tính toán đơn giản:

Bạn chỉ cần tốn khoảng 2 phút để đăng ký 1 nick ở các forum và tốn 1 phút để post 1 bài viết đã được soạn sẵn. Vậy tổng cộng bạn chỉ tốn 3 phút cho 1 bài trị giá 500 VNĐ, khoảng 1 tiếng bạn có 20 bài => khoảng 10 ngàn đồng. Nào anh em chiến nào.

Các bạn sẽ copy bài viết dưới đây và đi post ở các forum khác:

Chú ý: Tiêu đề bài viết là : Kiếm Tiền Qua Internet (MMO: Make Money Online). Hãy tham gia cùng mmo4vn.com.

Kiếm Tiền Qua Internet (MMO: Make Money Online). Hãy tham gia cùng mmo4vn.com.

Ngày nay, Internet đã thay đổi mọi lĩnh vực cuộc sống của chúng ta như thế nào thì hẳn các bạn đã rõ. Trong thời đại Thế Giới Phẳng này, khoảng cách địa lý gần như bị Internet xoá bỏ, 1 người đang ở Việt Nam hoàn toàn có thể làm việc cho 1 công ty Mỹ.

Và Internet đã làm xuất hiện rất nhiều các hình thức, dịch vụ khác nhau như: Email (Google, Yahoo, Hotmail,...), Search (Google, Yahoo Search,...), Giải trí (Youtube, Zing.vn,...) phục vụ cho mọi tầng lớp người dân, không kể giàu nghèo chỉ với một cái máy vi tính và 1 đường truyền Internet là có thể sử dụng các dịch vụ đó miễn phí.

Vì thế, việc kiếm tiền trên mạng Internet này cũng phát triển theo đó. Xuất hiện với nhiều hình thức khác nhau như:

1. Dịch vụ quảng cáo.
2. Dịch vụ mua bán trực tuyến.
3. Dịch vụ lưu trữ và chia sẻ tài liệu miễn phí.
4. ...

Mình nghĩ sẽ có nhiều người cho rằng đây chỉ là trò bịp bợm. Chuyên lừa gạt người khác. Thì mình cũng xin nhấn mạnh một điều: Ngoài xã hội thật, đời thật của chúng ta có lừa đảo hay không và nó như thế nào thì các bạn chắc đã biết rồi?

Từ đó đối với việc kiếm tiền trên mạng cũng không khác gì, chỉ là do nơi bạn, bạn có thật sự tìm hiểu về nó trước khi đầu tư hay không. Hay chỉ nghe tin đồn của những người khác. Và cứ thế làm không rõ mục đích và phương pháp tốt.

Đối với công việc kiếm tiền trên mạng Internet, các bạn sẽ gặp rất nhiều các Website lừa đảo. Nhưng bên cạnh các website lừa đảo đó, sẽ luôn có rất nhiều Website uy tín khác để các bạn đầu tư thời gian vào kiếm cho mình một số tiền nhỏ. Với nhiều thể loại như:

1. Làm việc kiếm tiền chân chính.
2. Đầu tư kiếm lãi.
3. Kinh Doanh Ngoại Tệ (Kiếm tiền = sự chênh lệch tỷ giá đồng $, €, £)
4. Có thể ngồi nhà và chơi chứng khoán tại thị trường NewYork…
5. Thậm chí đánh bài, cá độ Bóng Đá online…(kể ra không hết).

Và để hiểu thêm về hình thức kiếm tiền mới này. Các bạn có thể tham khảo thêm tin tức về ông trùm trên mạng đó là Google:

Chương trình kiếm tiền Google Adsense của ông vua Google. Nói thẳng, công ty bạn có thể lừa đảo chứ ông vua Google không lừa đảo, và sản phẩm Google Adsense đã giúp cho rất nhiều người có thể kiếm tiền Online và thu nhập hàng tháng của họ không hề nhỏ, các bạn có thể đọc bài viết này của báo tuổi trẻ: http://nhipsongso.tuoitre.vn/Index.a...7&ChannelID=16

Trước khi tham gia kiếm tiền Online, điều quan trọng là bạn phải biết chọn 1 lĩnh vực phù hợp với mình, 1 Website uy tín và dĩ nhiên là 1 sư phụ để theo.

Ngành kiếm tiền Online (MMO: Make Money Online) là hoàn toàn có thật và chắc chắn nó sẽ còn phát triển một khi Internet còn tồn tại.

Hiện nay, chúng tôi có 1 đội ngũ đã và đang tham gia về lĩnh vực này, là bằng chứng sống có tại Việt Nam, sẽ luôn sẵn sàng tư vấn, và hướng dẫn các bạn có mong muốn làm việc kiếm tiền Online 1 cách chân chính.

Website riêng của Ban Quản Trị chúng tôi: http://mmo4vn.com lập ra với mục đích hướng dẫn những người đi sau hiểu rõ hơn về ngành nghề hoàn toàn mới này. Tại đây các bạn có thể tìm được rất nhiều tài liệu về mọi lĩnh vực MMO cũng như 1 sư phụ để được hướng dẫn.

Và hiện Website của chúng tôi đang phát triển rất nhiều dịch vụ phục vụ các bạn kiếm tiền Online một cách nhanh chóng hơn.

Hoan nghênh các bạn đến website: http://mmo4vn.com.

Hãy làm người dẫn đầu trong một ngành nghề mới đầy hấp dẫn trên Internet này.

http://mmo4vn.com
QuachPhu
[email protected]
or
ntboy810
[email protected]
or
lang_tu_1912
[email protected]

BQT MMO4VN
Thân

Announcements