series kinh điển - đụng độ haphuong2806 !

Status
Not open for further replies.
tiêu đời thím phương,giờ mới biết nhân quả
p/s : người từng làm nhiều điều ác như mình có bị gì k ta ? cụ thể hồi xưa mình đốt nhựa nóng lên chảy xuống giết chục tổ kiến - gần 10.000 con kiến =.="
Nhân quả thì chắc chưa gặp thôi.Chứ có khi sinh con ra.Tối nằm ngủ.Kiến bò vô ăn còn lại bộ xương thì sao.Ai mà biết được

cứ chờ xem,còn nhiều quả cam mà bà P này dành cho mem nào gà đó :binhsua33:
Chết chết mình sắp bị ún nc cam :((

Cứ tin mod đi. rồi lại một vụ mod to động trời hơn thì hết cả tin. tùy người và hoàn cảnh thôi tình yêu ak! chẳng thể biết trước tương lai
Nick bạn crazy mới tạo mà có vẻ như lâu rồi í nhỉ :D, gặp lại người xưa nữa chứ...:)
Giờ box captcha này mình chẳng tin ai ngoài chú và 2 mod nữa. kể cả bạn chủ thớt đây, mình nghi lắm :)

cái này gọi là giang hồ hiểm ác tôt nhất thì theo châm ngôn của thằng em { Đời éo tin ai} :binhsua140: khỏi sợ ăn cam

Vụ này ghê nhỉ, mà sao bác chủ thread ko scam lớn 1 vố cho con haphuong biết mặt nhỉ? =))

Cứ tin mod đi. rồi lại một vụ mod to động trời hơn thì hết cả tin. tùy người và hoàn cảnh thôi tình yêu ak! chẳng thể biết trước tương lai
Vì là ng nhà =)) nên mình tin, chứ ko fai tin cái chức mod. Bạn chủ thớt pm mình hỏi mua acc pri0, cách chat giống với miao quá nên mình sợ mấy bạn bị scam, tuy ko captcha nữa nhưng vẫn theo dõi box captcha, mong là các bạn đừng quá tin ng như mình.

tiêu đời thím phương,giờ mới biết nhân quả
p/s : người từng làm nhiều điều ác như mình có bị gì k ta ? cụ thể hồi xưa mình đốt nhựa nóng lên chảy xuống giết chục tổ kiến - gần 10.000 con kiến =.="

bạn này dống mình đấy hồi nhỏ thấy tổ kiến là đổ dầu hay xăng vào làm ướt tổ kiến xong rồi bẻ cái mắc áo bằng nhựa rồi đốt , nhìn thíck lắm như là thả bom quân địch ấy

mấy thằng cam quýt này, sau này sinh con ra ko có lỗ nào hết!Hơi ác nhưng mà cho chừa, bực hết cả mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week