series kinh điển - đụng độ haphuong2806 !

Status
Not open for further replies.

crazy

Banned
Reactions
6
MR
0.000
hôm nay sau 1 hồi bắn CF,vô tình mình đã được gặp lại người xưa :
11h5p,1 cái nick yh là haphuong2806 đã pm và hỏi mua id của mình,hẳn các bạn biết chứ ? còn mình thì dù có mất trí ra sao cũng không thể quên đc cái nick yh này.Quãng thời gian đầu đời gõ captcha và kiếm tiền từ captcha là dự án qlink của chị ấy ! mà chắc chị ấy cũng chẳng nhớ mình là ai ^^:binhsua10: bù lại đc 1 nửa số tiền chị ấy đã scam mình :binhsua166:
ảnh
số ví send tiền cho mình : From : Z370641152197, [email protected]
cảnh báo luôn : khi bán id,mình đã send ảnh chụp từng id rao bán của mình cho chị ấy,nên có thể chị ấy sẽ dùng mấy tấm hình đó để scam lại người khác,nên cẩn thận những giao dịch có số ví Z370641152197, [email protected].:binhsua162:
còn về phần nick yh thì k nói trước đc,vì clone nick mới rất dễ dàng

Last edited by a moderator:
ặc, scam wa scam lại ah =.=

Bà Phương đổi Y/M đi thì may ra mới sống nổi! Rõ khổ! :m131:

:)) tưởng mợ này có con nhỏ ốm đau cơ mà :)) hài thật ............. =))

chú ý cái câu :
" mà cũng nhờ những tấm pic của mày gửi mà tao cũng kiếm được khá khá đấy, không bõ 7.5$ đâu
haphuong2806 Phương: Đến lúc nó nhìn vào những pic trong 4rum nó sẽ nghĩ ra ngay
haphuong2806 Phương: nên nhớ là tao có vài tấm pic của mày cơ, nên 7.5$ lấy lại đối với tao cũng ko khó. Mày hơi nhầm về tao đó
haphuong2806 Phương: Để tý xem có bao nhiêu đứa vào show hình giống hình thế không nhé"
rồi thời gian tới đây nếu bạn nào k cẩn thận thì lại ăn cam đó :binhsua83:

@ Giàu : có 1 nick fop_1995 mà pm thì bán id cho bạn ấy nhá ! giao dịch = cạc đt

Giời sao P thik cam thế nhỉ :))

oh year con hà phương này chắc đi làm chưa đủ ăn sao mà còn đi Scam nữa , ko thấy nhục
nếu nó là hot girl và đồng ý uống cf trò chuyện cùng mình,thì mình sẵn sàng bỏ qua chuyện cũ để cùng tính chuyện tương lai ! :binhsua166:

các bác có gặp trường hợp đi mua ID pri0 của mình rồi mời chào lại mình để scam chưa thiệt là vãi luyện . đó là trường hợp của bạn nhatvy8989 =))

Nick bạn crazy mới tạo mà có vẻ như lâu rồi í nhỉ :D, gặp lại người xưa nữa chứ...:)
Giờ box captcha này mình chẳng tin ai ngoài chú và 2 mod nữa. kể cả bạn chủ thớt đây, mình nghi lắm :)

Nick bạn crazy mới tạo mà có vẻ như lâu rồi í nhỉ :D, gặp lại người xưa nữa chứ...:)
Giờ box captcha này mình chẳng tin ai ngoài chú và 2 mod nữa. kể cả bạn chủ thớt đây, mình nghi lắm :)
tùy bạn nhận định :binhsua83:

mod Phương trả tiền cho bạn nào ko nói xấu chị ấy trên 4rum mà :binhsua10:

tiêu đời thím phương,giờ mới biết nhân quả
p/s : người từng làm nhiều điều ác như mình có bị gì k ta ? cụ thể hồi xưa mình đốt nhựa nóng lên chảy xuống giết chục tổ kiến - gần 10.000 con kiến =.="

cứ chờ xem,còn nhiều quả cam mà bà P này dành cho mem nào gà đó :binhsua33:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week