SCAM Sereobux Reviews : SCAM or LEGIT ?

nó không cho đầu tư vào bằng paypal vì tiền paypal không an toàn dễ bị các tin tặc tấn công và gian lận cũng như cheat quá nhiều , nó chỉ chấp nhận đầu tư bằng LR . mình vừa mới đọc thông báo trên forum của nó , bạn vào xem thử nha !

http://forum.sereobux.com/viewtopic.php?f=6&t=56

ặc, ở dưới link bạn đưa nó nói cho Paypal lại rồi mà, mình chỉ có Paypal thôi, mấy cái kia có mấy xu sao invest được. Gửi thì nó nhận liền mà Purchase Balance mình thì êm ru. Hổng lẻ $1 cũng phải tranh chấp sao ? Hic

Last edited by a moderator:
Nó thông báo Paypal is back rồi mà bác

Mình vẫn chưa nhận được bn+rb của Huy đó.đã đủ 20click.LR dưới chữ ký nha!

Payout request refused
The payout maximum for your account is 135% of your investment. As your investments is $0.00, the maximum amount you can request here is $0.00.

Mình phải đầu tư tối thiểu bao nhiu mới rút đc Huy?

sao t vẫn chưa có bonus hay refback zi hết vậy huy >"<

ủa Huy refback 100 click cho Trung rồi đó , từ đó đến giờ vẫn thanh toán cho Trung đầu tiên mà !

có thể tài khoản của Trung đã bị limit hoặc chưa xác nhận email !
hoặc TRung có thể vào tài khoản chọn accept tiền sẽ vào tài khoản Trung ! mình mới vừa xem điều này trên mạng !

- Nếu gửi tiền cho tài khoản chưa verify mà người nhận chưa chọn Accept, bạn sẽ thấy tại trạng thái giao dịch là Unclaimed (chưa được xác nhận), bạn có thể bấm Cancel để ngừng giao dịch, tiền sẽ trả lại cho bạn. Còn nếu bạn thấy Claimed thì nghĩa là người nhận là đã Accept để nhận tiền.

---------- Post added at 07:06 AM ---------- Previous post was at 07:01 AM ----------

Mình vẫn chưa nhận được bn+rb của Huy đó.đã đủ 20click.LR dưới chữ ký nha!

Payout request refused
The payout maximum for your account is 135% of your investment. As your investments is $0.00, the maximum amount you can request here is $0.00.

Mình phải đầu tư tối thiểu bao nhiu mới rút đc Huy?

đã bonus 0.05 USD cho bạn ! bạn đầu tư 1 USD thì rút được 1.35USD đó , còn ko thì upgrade lên cấp cao hơn sẽ rút được nhiều hơn !

Up cho bac' Huy, hnao- cho minh- hoi? it' kinh nghie^m voi' :))

hihi cac ban dung co lo , mấy bữa nay rằm , Huy phải đi chùa làm phước liên tục , có refback trễ một tý thì các bạn thông cảm nha . không giựt các bạn đâu mà sợ , đã làm việc với nhau cả gần 1 tháng rồi !

---------- Post added at 10:46 AM ---------- Previous post was at 10:45 AM ----------

Mời các bạn tham gia site mới của Huy refback 50% số tiền các bạn làm cho Huy đó ^^ ! bonus 0.05 sau 2 ngày click đủ
http://mmo4vn.com/showthread.php?24888-Tuyen-Ref-Rightwaybux-day-site-ngon-bonus-ngay-khi-dang-ky-refback-200-

---------- Post added at 10:52 AM ---------- Previous post was at 10:46 AM ----------

Tránh trường hợp bonus và refback lẻ tẻ , mất thời gian , nay Huy xin thông báo sẽ 2-3 ngày Huy mới kiểm tra và refback 1 lần . có bạn mới ref xong lúc sáng , thì chiều đã có bạn mới , ref xong tiếp , tối lại tới bạn khác . như vậy sẽ mất thời gian và làm việc không hiểu quả . Nên sau 2-3 ngày Huy sẽ ref 1 lần . các bạn đừng lo Huy đã làm việc với các bạn 1 tháng nay rồi . uy tín là quan trọng . không vì vài USD mà Huy an gian các bạn đâu . tiền kiếm được chứ uy tín thì cả đời chưa chắc đã có !

ủa Huy refback 100 click cho Trung rồi đó , từ đó đến giờ vẫn thanh toán cho Trung đầu tiên mà !

có thể tài khoản của Trung đã bị limit hoặc chưa xác nhận email !
hoặc TRung có thể vào tài khoản chọn accept tiền sẽ vào tài khoản Trung ! mình mới vừa xem điều này trên mạng !

- Nếu gửi tiền cho tài khoản chưa verify mà người nhận chưa chọn Accept, bạn sẽ thấy tại trạng thái giao dịch là Unclaimed (chưa được xác nhận), bạn có thể bấm Cancel để ngừng giao dịch, tiền sẽ trả lại cho bạn. Còn nếu bạn thấy Claimed thì nghĩa là người nhận là đã Accept để nhận tiền.

---------- Post added at 07:06 AM ---------- Previous post was at 07:01 AM ----------

đã bonus 0.05 USD cho bạn ! bạn đầu tư 1 USD thì rút được 1.35USD đó , còn ko thì upgrade lên cấp cao hơn sẽ rút được nhiều hơn !

xin báo với huy tin bùn nè, huy nhầm pp của mình rồi, [email protected], còn huy gửi t là [email protected], ko có .vn cho nên t ko hề nhận dc
Ở trang đầu huy để tên ref của t thì có .vn, nhưng huy gửi pp như hình ở trên thì lại ko có .vn @.@ ôi loạn xạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week