SCAM Sereobux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mình có ý kiến thế này, nếu rb qua LR, sao ko chờ cuối tuần rb lun, đối với những bạn ref 2 site trở lên thì gộp lại luôn cho đỡ tốn fee. Chứ rb lẻ tẻ mỗi lần fee 1cent = mấy click rồi còn gì. ^^! ý kiến ý cò tí thôi ^^!

Mình có ý kiến thế này, nếu rb qua LR, sao ko chờ cuối tuần rb lun, đối với những bạn ref 2 site trở lên thì gộp lại luôn cho đỡ tốn fee. Chứ rb lẻ tẻ mỗi lần fee 1cent = mấy click rồi còn gì. ^^! ý kiến ý cò tí thôi ^^!

đó cũng là điều mình muốn , vừa nhanh vừa tiện lợi , nhưng đâu phải ai cũng nghĩ như bạn , mới click có 2 ngày là người ta đòi bonus khí thế luôn hihix !

---------- Post added at 03:50 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

http://mmo4vn.com/showthread.php?24888-Tuyen-Ref-Rightwaybux-day-site-ngon-bonus-ngay-khi-dang-ky-refback-200-

Mời các bạn trong site này ủng hộ Huy site mới nào ^^ !

site này Huy có chuyển qua rb bằng LR được không ?

Nếu có chuyển qua LR thì cho mình chuyển qua đi, gộp cả site kia nữa, rb 1 lần cuối tuần thôi.

id mình là extraw

up lên cho đẹp trời

---------- Post added at 09:00 PM ---------- Previous post was at 08:58 PM ----------

Nếu có chuyển qua LR thì cho mình chuyển qua đi, gộp cả site kia nữa, rb 1 lần cuối tuần thôi.

id mình là extraw

ok Huy sẽ làm theo ý bạn ^^ !

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

id mình là extraw

ok Huy sẽ làm theo ý bạn ^^ !

Announcements

Forum statistics

Threads
420,851
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week