SCAM Sereobux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Đã refback xong hết ngày hôm nay cho tất cả các bạn !

---------- Post added at 01:26 PM ---------- Previous post was at 01:26 PM ----------

Huy ơi, tr hôm nay vừa tròn 100 cờ lích ;)) có bonus zì hem :D

hihi mới có 95 àh Trung ơi , để Huy suy nghi xem sẽ bonus thêm thế nào cho các bạn ^^ !

hihi mình vẫn pay ngon lành , site tuy ít người thật nhưng đang làm ăn rất phát đạt , thằng admin đang kiếm tiền lời nhiều lắm nên ko có dấu hiệu nào là scam cả ! mình pay 4 lần rồi đó ^^ !

bạn cứ click bình thường đi nha , bạn đã ref với mình rồi ^^ ! cám ơn bạn đã hợp tác nha ^^ !

---------- Post added at 08:48 AM ---------- Previous post was at 08:46 AM ----------

Hihi Huy đang đợi thằng pixprofit chuyển 3 USD về nên sẽ refback muộn một tý nha , cám ơn các bạn ^^ !
:binhsua112: Tại mình là newbie,mong Huy thông cảm.Chỉ mong nhận được RB lần đầu tiên xem cảm giác ntn:binhsua112:
Mới chiến PTC được 3 ngày à

cho mình hỏi khi mình payout thì nó đòi như vậy là sao
Payout request refused
The payout maximum for your account is 135% of your investment. As your investments is $0.00, the maximum amount you can request here is $0.00.

đã kích hết hôm nay cho H :p

hihi cám ơn Phương ! hihi chơi mấy site thời vụ kiều này cũng đuối lắm rồi , sắp tới Huy sẽ chơi 2 site lớn rất nồi tiềng và uy tín là ForeverBux và PowerfulBux 2 site này là site con của infitybux site buxhost nổi tiếng thế giới đã tồn tại mấy năm nay với 220000 thành viên ! các bạn nhớ ủng hộ Huy nha , refback 200% và bonus cao !

---------- Post added at 01:26 PM ---------- Previous post was at 12:12 PM ----------

Mời Các Bạn ủng hộ Huy 2 site cực kỳ uy tín, đây là 2 site con của infinityBux , site buxhost số một thế giới với 220.000 thành viên đến nay . 2 site này Huy sẽ refback cực cao , và bonus khủng !

http://mmo4vn.com/showthread.php?24807-Tuyen-ref-chien-site-PowerfulBux-site-buxhost-noi-tieng-va-uy-tin-lau-nam-refback-cuc-cao-va-bonus-cuc-khung-

http://mmo4vn.com/showthread.php?24806-Tuyen-ref-chien-site-ForeverBux-site-con-cua-InfinityBux-site-buxhost-so-1-The-Gioi-

Huy cho hỏi khi invest thì có vô purchase balance isntant ko hay phải chờ vậy ?
đã invest thử $1 mà trong purschase balance vẫn y nguyên vậy hà.

2 hôm nay mình chuyển chỗ ở nên không ủng hộ H được!giờ ủng hộ tiếp đuọc chứ H?

được chứ Lộc , hihi anh em làm ăn lâu dài với nhau mà ^^ !

---------- Post added at 02:03 PM ---------- Previous post was at 02:02 PM ----------

bạn ơi mình FULL ref rồi , bạn đừng click nha ^^ !

---------- Post added at 02:04 PM ---------- Previous post was at 02:03 PM ----------

khi bạn invest nó sẽ vào Purchase balance đó bạn ^^ ! hihi

---------- Post added at 02:10 PM ---------- Previous post was at 02:04 PM ----------

nó không cho đầu tư vào bằng paypal vì tiền paypal không an toàn dễ bị các tin tặc tấn công và gian lận cũng như cheat quá nhiều , nó chỉ chấp nhận đầu tư bằng LR . mình vừa mới đọc thông báo trên forum của nó , bạn vào xem thử nha !

http://forum.sereobux.com/viewtopic.php?f=6&t=56

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 02:10 PM ----------

Mình mới chơi PTC mấy ngày nay nên không hiểu ro~ lắm, mong các bạn giải thích giùm. Thế nào là Invest và nếu mình muốn rút tiền wa PP hay AP thì có fai? verified address k ?

bạn vẫn có thể rút tiền khi chưa xác nhận tài khoản paypal và arletpay , nhưng mình khuyến cáo bạn nên sử dụng LR vì những tính năng tuyệt vời của nó và đồng tiền LR thì rất có giá trị !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week