SCAM Sereobux Reviews : SCAM or LEGIT ?

huycasmen

Banned
Reactions
67
MR
0.000
Tuyển Người chơi Site PTC mới Sereobux ngon kinh khủng , mình đã có Proof sau 3 ngày ! Tuyển người thiện chí !

Đã full ref

Thân chào tất cả các bạn đã cùng Huy chiến site này một thời gian qua , dù mới biết nhau một thời gian không được bao lâu , nhưng Huy vẫn chân thành cám ơn các bạn nhiều lắm vì đã lun ủng hộ Huy , site này thằng admin càng ngày càng làm khó dễ , rút được tiền nó ra khó khăn vô cùng , nên Huy sẽ dừng click site này tới khi nào nó pay cho Huy xong xuôi , ổn thỏa , Huy sẽ mới tiếp tục , nhưng Huy sẽ vẫn refback cho các bạn bình thường ứng với các mốc 20, 40 , 60 , 80 , 100 , 120 click , sau khi nhận refback xong thì các bạn dừng click nha, sau khi ổn thỏa về vấn đề pay xong Huy sẽ thông báo tiếp cho các bạn ! cám ơn các bạn rất nhiều !

Các bạn click thì nhớ click ads 0,01 USD giùm Huy nha , có một số bạn chỉ click cho có 5 cái , để lấy refback mà không lựa ads 0,01 USD thì Huy không tính nha !

Hiện tại chế độ thưởng cùa mình như sau !
Bonus 4 ngày đầu tiên tham gia = 0,05 USD ( nhớ click đủ 20 click nha các bạn , 1 ngày click được 5 ads đó )
RefBack = 0,07 USD vào 4 ngày kế tiếp và cứ như vậy ! ( Cứ click đủ 20 click là mình refback nha )
SiteScam đền các bạn 0,05 USD ^^ !

Huy chỉ refback và bonus các bạn có trong danh sách ref của Huy sẽ cập nhật liên tục , có một số bạn đăng ký lúc Huy FULL ref nên nó không tính , nên các bạn đó đừng click nữa nha !

Các bạn Huy đã bonus đợt đầu tiên đây , các bạn cố gắng nha Huy sẽ tiếp tục refback !

Thông Số Của Em Nó Như Sau !

1 click = 0,1 và 1 ngày 5 ads
thuê 1 Rent = 0,13 rẻ hơn rất nhiều so với các site PTC hiện tại, mình đã thử mướn 4 ref và click rất đều đặn
minpay=0,05 qua PP , AP và LR và 10 click là đủ điều kiện để rút :binhsua79:

với thông số ngon như vậy mình cứ nghĩ nó scam :binhsua47: , cũng chơi thử và nó đã thanh toán cho mình chỉ sau 2 ngày pending ! hết cả hồn :binhsua169:
Proof của mình đây

Thêm 1 proof mới lấy sáng nay ^^ !

bạn nào tham gia thì để ID paypal và ép nick yahoo của Huy luôn nha để mình thanh toán cho dễ [email protected] và nhân tiện trao đổi kinh nghiệm với nhau luôn !

Đây là một số bạn đã đăng ký với Huy , Huy chỉ bonus và refback các bạn có trong danh sách thôi nha ! có một số bạn đăng ký lúc Huy FULL ref thì các bạn đừng click nha !

ID : microlap9999
PP : [email protected]
ID : babibu
PP or AP " [email protected]
ID: trung226
Shiku kaka: pp: [email protected]
ID: vinhhung92
Nếu được thì rb qua LR nhé, PP limit rùi
LR: U7474764
d : mailinh2991
pp : [email protected]
id cuoctinhbanggia
pp [email protected]
đã ref id collaburate
PP:[email protected]
đã reg
id: thenhokkon
PP: [email protected]
ID: xuanquangk8b
pp: [email protected]
/Đã reg.
ID: nothing
đã ref cho bạn
ID: dungluu
đã ref
ID: klalin
đã reg
ID: witchboy159
đã reg
ID:solokidzz
PP:[email protected]
ID : drloc27
LR : U4241287
ID: holdyou
LR: U6809447
LR : U0172542
ID: leemeanchoun
id : baothibtvn
pp : [email protected]
ID : formepeacehehehe
PP : [email protected]

Link đăng ký
http://www.sereobux.com/?ref=huycasmen

Last edited by a moderator:
áh mình quên sorrry mọi người hihi

---------- Post added at 01:40 PM ---------- Previous post was at 01:37 PM ----------

mình đã để link ref rồi mọi người ủng hộ nha , mình sắp up len ETILE sẽ bonus mọi người nhiều thêm ^^ !

có chế độ rb ko bạn, mà site này có cần đâu tư để pay ko? vì thấy % gì đó, sợ nó cho pay lần đâu lần sau bắt đầu tư mới pay

ID TranPhu
PP [email protected]

---------- Post added at 08:15 AM ---------- Previous post was at 08:14 AM ----------

đã click 3 ngày rùi nha bạn
tranh thủ gới thiệu site cực ngon bà con nè

MoneyFun.AlterVista.org
Alter Vista - một site thiết kế web chuyên nghiệp của Italia đã thành lập 11 năm. Để tăng thêm lượng khách hàng và phục vụ cho chiến lược quảng bá website cho chính khách hàng của họ. Alter Vista quyết định thành lập một sub site trong lĩnh vực PTC, và đó cũng là một tin tuyệt vời của anh em mình.
Nào ta cùng chiến.

Thông tin cơ bản:

0.01$ / click
0.01$ / ref click
10+ ads / ngày
MPO: 10$ qua AP
Upgrade: 50$ / năm ( 0.02/click và 0.015/ref click)

Link ủng hộ với các bạn nha: http://moneyfun.altervista.org/?r=tranphu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,401
172,489
Latest member
giabao7296

Most discussed of week

Most discussed of week

Back