SCAM Sereobux Reviews : SCAM or LEGIT ?

cám ơn các bạn đã tham gia nha ! Uhm mình có đầu tư tiền vào , chuẩn bị lên ETILE luôn nè ! lúc đó mình sẽ bonus cho các bạn nhiều hơn và sẽ refback nữa ! có thông tin gì mình sẽ thông báo liền ^^ !

---------- Post added at 10:22 AM ---------- Previous post was at 10:21 AM ----------

ID bạn là TranPhu àh site sereobux phai ko ? sao mình ko thay ban kiem tra lai xem

---------- Post added at 10:55 AM ---------- Previous post was at 10:22 AM ----------

hihi cám ơn P nha ^^ !

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

Đã reg
ID: vinhhung92
Nếu được thì rb qua LR nhé, PP limit rùi
LR: U7474764

uhm mình se Ref cho ban qua LR , cám ơn ban da tham gia cung mình

---------- Post added at 11:02 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

ID TranPhu
PP [email protected]

---------- Post added at 08:15 AM ---------- Previous post was at 08:14 AM ----------

đã click 3 ngày rùi nha bạn
tranh thủ gới thiệu site cực ngon bà con nè

MoneyFun.AlterVista.org
Alter Vista - một site thiết kế web chuyên nghiệp của Italia đã thành lập 11 năm. Để tăng thêm lượng khách hàng và phục vụ cho chiến lược quảng bá website cho chính khách hàng của họ. Alter Vista quyết định thành lập một sub site trong lĩnh vực PTC, và đó cũng là một tin tuyệt vời của anh em mình.
Nào ta cùng chiến.

Thông tin cơ bản:

0.01$ / click
0.01$ / ref click
10+ ads / ngày
MPO: 10$ qua AP
Upgrade: 50$ / năm ( 0.02/click và 0.015/ref click)

Link ủng hộ với các bạn nha: http://moneyfun.altervista.org/?r=tranphu

bạn kiểm tra lại xem , minh ko thấy ID TranPhu trong bảng của mình !

người ta chơi kiếm bonus mà bạn ! Huy sẽ bắt đầu tăng bonus vào ngày mai ! các bạn nhớ theo dõi nha ^^ !

---------- Post added at 09:59 AM ---------- Previous post was at 09:17 AM ----------

Thông báo mới đây các bạn xem đi nào ^^ !

chủ topic refback chỉ có 50% trên click standart, 5 x 4 x0.005 = 0.1, đã vậy còn uprage , ăn nhiều thế mà chia refback eò uột.

chủ topic refback chỉ có 50% trên click standart, 5 x 4 x0.005 = 0.1, đã vậy còn uprage , ăn nhiều thế mà chia refback eò uột.

mình đang là Standark mà bạn ! chia 50 - 50 là công bằng rồi , có mấy bạn click ads 0,005 USD tính ra mình có 0,09 , mà chia hết 0,05 rồi ! trong khi mình đầu tư , site Scam mình chịu ! lỗ mình chịu ! bạn click đủ là có tiền về Paypal , có mạo hiểm như mình không ! Suy nghĩ lại kỹ nha thuyhac !

4 ngày rb 0.05, coi như rb có 0.0025/click ah, ít thế bạn

hix mình kiếm được từ 0,09>>0,1 sau 4 ngày click của các bạn , mà mình đã refback tới 0,05 USD rồi ! hơn 50% của mình rồi ! mấy trang bên wedsite khác là tụi nó đã update nên mới refback cao ! mình chỉ mới là stankdark thôi , khi mình update sẽ thưởng nhiều hơn mà !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week