Spotlight SEOSPRINT-Hướng Đi Tốt Nhất Cho Newbie

seos là cv hút máu newbie nhất mà mình từng thấy, hối tiếc cho thời gian đã mất ở site này

uh, mình newbie nên cứ như đi vào ma trận vậy. Làm ref cho bác chủ thớt này nhưng bác ý ít trả lời quá, lại ko onlien hướng dẫn nữa.

Các bạn nào biết giúp mình nhiệm vụ 102 và 103 với "Chọn kênh NakedassTV Xem 1 video,click QC GG+2". Cái QC GG mình tìm hoài mà chả thấy chỗ nào cả.

Các bạn nào biết giúp mình nhiệm vụ 102 và 103 với "Chọn kênh NakedassTV Xem 1 video,click QC GG+2". Cái QC GG mình tìm hoài mà chả thấy chỗ nào cả.

Mình cũng kiếm ko gặp nên bỏ luôn 2 job này, Job: " ooooooooooooooooops" cũng vậy.

thớt onl rồi, share lại list job vs active trial tool tớ làm job nào

id : 1720612
bác gửi job cho em với

ai active hộ mình vs,hôm qua active bt nửa ngày không được, nhắn tin để active mà hôm nay cũng vẫn không đc
:huhu:

cho mình xin hỏi mình mới dùng tool SSJM rồi để về giao diện Simple View nhưng mình copy link ADS rồi kéo nhưng không biết thả vào vị trí nào của Simple View để nó check ADS nữa, rồi report ở chỗ nào nửa, mình mới xài nên gà lắm :binhsua10:

Chỗ nào cũng dc. bạn cứ thử đi mới bit dc chứ |:)

- - - Updated - - -

Job danh tiếng 4.3.2013|Job 1|Job 2

- - - Updated - - -

cho mình xin hỏi mình mới dùng tool SSJM rồi để về giao diện Simple View nhưng mình copy link ADS rồi kéo nhưng không biết thả vào vị trí nào của Simple View để nó check ADS nữa, rồi report ở chỗ nào nửa, mình mới xài nên gà lắm :binhsua10:
Mà bạn xem huong dan trong topic SSJM đó,co video mà,chịu khó xem 1 tí :)

sao giờ đăng kí acc mới mà ko thấy nó gửi tin nhắn về nhỉ :binhsua04:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,682
171,767
Latest member
tungduo0899
Back
Top Bottom