Referrer Seosprint _sau khi hướng dẫn đảm bảo 1$/1h

chủ thớt mình hỏi tý, như thế này là sao nhỉ
"-1 click quảng cáo Panther + 3 chuyển đổi (pass, google dịch là đường chuyền
-1 click quảng cáo (tak,wmlink,people) + 2 chuyển đổi"
chuyển đổi (pass), google dịch là đường chuyền, mình chả hiểu chuyển đổi là sao cả
Là bạn mở trang web đó rồi nhấp vào 3 link của trang web đó .

có được ko đây

chưa trù hao job hết tiền với jobs chết à, với jobs làm nhiều quá ko làm được, trung bình cỡ 0,7 rub/1 Jos . 34 Rup /1 đô , tính ra làm làm cỡ 48 - 50 việc, , ko tin là trong 1 tiếng , 1 việc làm 1 phút :binhsua155:

Lam web-ip ko lo bi mat tien vi job nao het tien thi no da ko cho minh lam; job thi duoc he thong tru tien truoc chu ko tra sau nhu seo

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

+ Bro cho hỏi là mấy nv mà nó bảo mở trang web ra và để khoảng 5-6 phút, ví dụ như mở tới mười mấy trang web mà để đến 5-6 phút thì còn đâu chỗ mà làm mấy job khác ạ , mở tới mấy chục trang web cùng lúc để đó thì chịu sao nổi :binhsua163:

+ Với lại có cách nào Copy All Url mấy cái link nằm bên phải tab đang mở ko ạ, chứ nếu chọn Copy All thì nó sẽ Copy luôn mấy cái link nằm trước nữa, lúc paste vào report phải xóa tay nữa :binhsua155:

+ Bro cho hỏi là mấy nv mà nó bảo mở trang web ra và để khoảng 5-6 phút, ví dụ như mở tới mười mấy trang web mà để đến 5-6 phút thì còn đâu chỗ mà làm mấy job khác ạ , mở tới mấy chục trang web cùng lúc để đó thì chịu sao nổi :binhsua163:

+ Với lại có cách nào Copy All Url mấy cái link nằm bên phải tab đang mở ko ạ, chứ nếu chọn Copy All thì nó sẽ Copy luôn mấy cái link nằm trước nữa, lúc paste vào report phải xóa tay nữa :binhsua155:
Thường thì mình đợi nó load xong trang .

Announcements

Forum statistics

Threads
420,469
172,558
Latest member
w88235

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back