Referrer Seosprint _sau khi hướng dẫn đảm bảo 1$/1h

htttht3

Banned
Reactions
32
MR
0.000
Bạn nào ref cho mình thì kiểm tra thư bên seoprint nhé . Các bạn nên mờ nhiều trang khi làm càng nhiều càng tốt và nên chọn những quảng cáo google nào mắc tiền ví dụ như công nghệ , du lịch ...
các quảng cáo google nào thường hiện ra . Để tránh giá click thấp nhe bạn . Để tránh mất quyền lợi các bạn có thể liện hệ nick diễn đàn của mình , mình không dùng yahoo nhé các bạn .

Hướng dẫn 12/24 tận tận tận tình , chia lại 70 % số tiền kiếm từ ref . Trong tài khoản của mình lúc nào cũng chừa tiền bonus cho các bạn nên khỏi phải lo nhé .
Các bạn nên có người hướng dẫn sẽ tốt hơn .

s
eosprint.net/?ref=985089
Link đang ký các bạn copy rồi paste không sợ virus .

http://www.seosprint.net/?ref=985089

Nếu bạn đang dùng Google Chrome thì có thể dùng chức năng “Dịch” và tiến hành đăng ký bình thường.

Còn không bạn tiến hành nhập Username, địa chỉ Email, nhấn nút tương ứng với số ngôi sao để đăng ký.

Sau khi đăng ký, nó sẽ gửi email cho bạn, trong email này có 3 dòng chính, dòng thứ nhất là địa chỉ email của bạn, dòng thứ 2 là password, dòng thứ 3 là mã PIN.
Để tiện cho việc đăng nhập sau này, bạn nên đổi password. Sau khi login vào tài khoản của bạn, bạn vào link bên trái như hình, nhập password mới và mã số PIN rồi nhấn nút để thay đổi password.

Đối với trang SEOsprint, bạn cần phải verify bằng điện thoại. Nếu nó không gửi mã xác nhận qua SMS cho bạn, bạn thử dùng số điện thoại 11 số của Viettel (chưa test). Nếu vẫn không được, bạn hãy gửi tin nhắn có nội dung ID: xxxxxx (với xxxxxx là mã ID của bạn, xem góc trên bên phải màn hình sau khi đăng nhập) đến số +380679430752, nó sẽ xác nhận bằng tay cho bạn.
Chú ý những mạng không nên active : vinaphone 11 số .
Những mạng nên active vietnamobile .
Nên vào profile điền thông tin cá nhân mới làm việc được nhé .

Hướng dẫn làm nhiệm vụ :
Bước 1: vào trang nhiệm vụ CLICK
Bước 2: mở nhiệm vụ ở 1 cửa sổ mới. Mở ở 1 cửa sổ mới để khi làm xong nhiệm vụ nào tắt nhiệm vụ đó chỉ với 1 thao tác nhanh gọn là tắt cửa sổ đó.
Sau khi mở nhiệm vụ, mô tả nhiệm vụ đó như sau:
Bước 3: dịch để hiểu nhiệm vụ. Rào cản lớn nhất khi làm nhiệm vụ với các site Nga (nước ngoài nói chung) là ngôn ngữ. Tuy nhiên, bạn có thể tìm sự trợ giúp của người bạn thận thiết là Google. Bạn vàotranslate.google.com.vn để dịch. Nếu bạn dùng trình duyệt CoolNovo hoặc Chrome (xem cách cài đặt ở đây) thì đã có sẵn trình dịch, tuy nhiên trình dịch có sẵn đó không tốt bằng translate.google.com.vn. Bạn dịch sẽ được như sau:
Google cũng chỉ là cái máy, nên chỉ giúp bạn dịch ở mức độ từ vựng. Với nhiệm vụ trên, có thể dịch gọn gàng, mềm mại như sau:

• Tìm 1 trong các từ khóa: lotos питание детей до года, lotos 5-7 месяцев hoặc lotos 10 месяцев изменения смесей.
  • Đến các link của www.*****-d**i.ru từ trang tìm kiếm -> ở đây, họ không dám đưa trang web của họ ra mà chỉ đưa ở dạng gợi ý. Đến các link của trang www.*****-d**i.ru xong thì chờ 30 giây, tức là chờ để các trang đã được tải về đầy đủ. Nếu người ta không yêu cầu chính xác bao nhiêu link thì bạn mở khoảng 3-4 link.
  • Click quảng cáo của G**gle + chuyển tiếp 2. Tức mà sau khi click vào quảng cáo G**gle sẽ mở ra 1 trang web mới của nhà quảng cáo (ví dụ là abc.com) thì bạn mở thêm 2 link của trang abc.com nữa. Mỗi link mở ra phải chờ 1 phút.
  • Ở phía dưới người ta đưa ra các nhiệm vụ của họ (437373, 438693, …). Đây không liên quan gì đến nhiệm vụ hiện tại, chỉ là họ muốn mình quan tâm đến các nhiệm vụ khác của họ mà thôi.
Lưu ý: mỗi nhiệm vụ sẽ có yêu cầu khác nhau, nên khi làm nhiệm vụ nào, bạn cũng cần phải dịch để hiểu.
Bước 4: làm nhiệm vụ. Qua mô tả trên thì ta có thể dễ dàng làm nhiệm vụ như sau:

• Click nút “Bắt đầu”, nó sẽ mở ra trang google.ru. Bạn sẽ tìm kiếm 1 trong 3 từ khóa trên. Ở ví dụ này mình sẽ tìm từ khóa: lotos 10 месяцев изменения смесей. Kết quả như bên dưới:

• Đến các link của www.*****-d**i.ru từ trang tìm kiếm. Bạn mở 3-4 link (hoặc số link theo yêu cầu nếu yêu cầu ghi rõ) từ trang tìm kiếm như hình trên. Nếu link trong trang tìm kiếm không đủ yêu cầu thì khi vào trang web của họ, nhớ mở thêm vài link cho đủ yêu cầu. Lưu ý: các link này khác nhau.
  • Click vào quảng cáo G**gle + chuyển tiếp 2. Trong trang web hoặc blog của họ có treo các quảng cáo, và họ yêu cầu bạn click vào các quảng cáo này. Tùy nhiệm vụ mà có 1 hoặc nhiều loại quảng cáo khác nhau. Nhiệm vụ này là quảng cáo G**gle.
Sau khi làm các bước trên, kết quả như sau:

Bước 5: báo cáo. Đây là bước mà bạn gửi tất cả các link đã mở theo yêu cầu ở trên cho chủ nhiệm vụ.

• Click “Báo cáo”.
  • Báo cáo gồm IP, các link trang web của chủ nhiệm vụ và các link quảng cáo.
Lưu ý: các bạn có thể vào cmyip.com để lấy IP, hoặc bên dưới avatar ở góc trên bên phải trang chủ web-ip để lấy IP như hình sau:

Last edited by a moderator:
Chém gió kinh hoàng quá đấy

Mời mọi người làm nv nè :)

http://www.seosprint.net/work-task-r...b77a8717550e52

Yêu cầu :
-Ấn G+1 (Nếu làm lần đầu)
-3 liên kết blog
-1 click vào Paid to Promote (ở trên cùng) và banner "Click here to get money" (Không cần chuyển đổi)
-1 click quảng cáo Panther + 3 chuyển đổi
-1 click quảng cáo (tak,wmlink,people) + 2 chuyển đổi
Công việc có thể làm lại hằng ngày

show cái proof vài ngày xem mỗi ngày pay được nhiêu mà hướng dẫn xong đảm bảo 1$/1h :binhsua129:

1$/1h là chuyện bình thường (không cần ref, tự cày), miễn sao list job sống nhiều và làm quen tay là ok

1$/1h là chuyện bình thường (không cần ref, tự cày), miễn sao list job sống nhiều và làm quen tay là ok

ta chơi seo từ hồi mấy site nga ngố này mới có vài người biết thôi nhé, làm lâu quen tay thì 1$ là chuyện thường nhưng vừa reg xong mới học cách làm thì mòn đít quần nhé :))

ta chơi seo từ hồi mấy site nga ngố này mới có vài người biết thôi nhé, làm lâu quen tay thì 1$ là chuyện thường nhưng vừa reg xong mới học cách làm thì mòn đít quần nhé :))

"tinh ý" lúc chơi sẽ tìm ra cách ấy mà (học tập thêm ở những pro đi trước nữa) :)

Thiệt là 1$/h thì cho theo 1 chân nhé :binhsua26:
đăng ký theo link ref : Name: Kid6789
ID: 1.399.529
chờ hướng dẫn lấy 1$/h :binhsua25:

seo mà sao lại cả web ip ở đây nhỉ ;))

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Mình trung bình 1 phút xong 1 nhiệm vụ đó bạn .
còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố như ; mạng , rate của jod , nếu thế 1h 60 job . 60*0.8 = 48 , quả là pờ rào ;))

Nhìn cái topic tuyển ref mà phát nản, mình nói thật mình chơi SEO giờ đã đạt tốc độ 1,3$/tiếng rồi nhưng vẫn chưa dám tuyển ref vì nghĩ mình vẫn còn thiếu nhiều kinh nghiệm, còn mấy bố này không biết chơi được bao lâu, nhìn cách trình bày topic copy bài của người khác là đủ hiểu trình độ rồi, haizzzzz.... vậy mà cũng đua đòi tuyển ref, ref nhiều mà nó không làm thì cũng chả có cắc nào mà ăn:binhsua28:

mới học xong 1$/1h ;)) thiên thần nào đấy :)). hơn nữa cứ làm theo khuôn mẫu định sẵn mà chả hiểu tại sao phải làm thế thì ra đi sớm thôi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom