Help Seosprin - seosprint.net

Ai hươnggs dẫn em chơi site này với.Em tìm hiểu cả hơn nửa tháng mà vẫn không biêt làm nhiệm vụ:binhsua10:

chịu khó đọc hướng dẫn trong 4rum và đọc các câu hỏi của mọi người là sẽ làm được thôi cậu :m003:

update tìm nhiệm vụ dễ để tăng danh tiếng, các bạn gõ vào phần tìm theo url chữ youtube như hình dưới nhé :

Nhiệm vụ loại này chủ yếu là like video + đăng ký video + comment

Các bạn newbie tìm làm sẽ giúp tăng thêm điểm danh tiếng nhé
:m003:

bạn mail lại cho nó bảo : " tao không phải Viet Nam" xem nó bảo sao, nó cứ nói thế trúng thì trúng chẳng trúng thì trượt ấy mà :m003:

Chết cười với cmt này của chị Nga :))

Viết cho nó câu "tao ko phải việt nam" khác gì lạy ông tôi ở bụi này @@

Chết cười với cmt này của chị Nga :))

Viết cho nó câu "tao ko phải việt nam" khác gì lạy ông tôi ở bụi này @@

hehe, em viết bằng tiếng anh chứ, ai lại viết tiếng việt như chị , hehe, phải cãi cùn với nó em ạ, :binhsua08:

Thế quái nào mình làm mấy job ở seo, dùng VPS us để làm + HMA, tài khoản tên nước ngoài, không có tí gì dính dáng đến Việt Nam, mà mấy thằng chủ job nó lại từ chối nhiệm vụ và ghi ở đấy là Việt Nam không trả tiền :-??. Không hiểu gì luôn. Làm trên máy mình bị lộ ip đã đành, đằng này từ khâu tạo acc đến làm job đều trên VPS hết mà bị thế là thế quái nào nhỉ, thằng chủ job là thần thánh phương nào à
đợt trước mình cũng có 1 con VPS ram 8GB, lúc vào thấy lag lag, mở cái mycomputer cũng giật giật, sao bạn lại chơi được trên VPS nhỉ. Mà mình tưởng các bác bán VPS ko cho cái HMA trên đó mà nhỉ.
p/s: pro poker cũng chiến seosprint cơ à :binhsua146:

đợt trước mình cũng có 1 con VPS ram 8GB, lúc vào thấy lag lag, mở cái mycomputer cũng giật giật, sao bạn lại chơi được trên VPS nhỉ. Mà mình tưởng các bác bán VPS ko cho cái HMA trên đó mà nhỉ.
p/s: pro poker cũng chiến seosprint cơ à
Mình đang thử nghiệm con tool tự viết, VPS của mình vẫn cài được HMA bình thường :binhsua07:

có bạn nào xài 3g viettel mak đăng nhập dc vào seopri ko. hồi tối đang làm cái lag. h đăng nhập ko đc.! vào dc trang chủ mak đăng nhập nó lại về trang chủ

có bạn nào xài 3g viettel mak đăng nhập dc vào seopri ko. hồi tối đang làm cái lag. h đăng nhập ko đc.! vào dc trang chủ mak đăng nhập nó lại về trang chủ

3g mobi cũng giống vậy , đăng nhập rồi bắt đăng nhập lại

lúc chiều chơi được rút Lr ngon lành giờ đăng nhập là bay về trang chủ bó tay

sao seo lag thế ta vào làm chả dc gì hết.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,842
Latest member
conggamesun52ain
Back
Top Bottom