Help Seosprin - seosprint.net

muốn xem upline của mình thì vào chỗ nào thế mọi người. kiếm mãi mà k thấy không biết có xem được không @@.
Với lại nếu upline k chịu bỏ ref của mình thì không bao giờ ra khỏi dc upline đó hả @@

vào đây xem upline nè cậu : http://www.seosprint.net/stat.php

Upline ko xóa thì chịu rồi cậu, chỉ còn nước bỏ acc thôi
:m003:

có ai vào được seo không thế. đang làm job cái đứng luôn @@

mấy hôm nay mình active tk = viettel 11 số 3 máy rồi mà vẫn ko có tin nhắn gửi về là sao nhỉ

mấy hôm nay mình active tk = viettel 11 số 3 máy rồi mà vẫn ko có tin nhắn gửi về là sao nhỉ

bạn điền lại thử theo cách 84 dấu cách rồi mới điền tiếp đến số ĐT xem sao nhé, ví dụ 84 1666xxxxx :m003:

Change hay face IP gì cũng không được nhé bạn!

Nhưng mấy bạn đừng xoán nhé! mình nghĩ vì chủ jod hay chủ trang blog đó đã gở quảng cáo GA xuống (hoặc bị ban nick GA). trong list jod của mình có hàng loạt jod dạng blog+GA thế này, đi die 98% rồi. còn lại vài jod thôi.... Chắc vài ngày nữa coi sao, nếu không thì add jod mới thôi bạn!

Last edited by a moderator:
Change hay face IP gì cũng không được nhé bạn!

Nhưng mấy bạn đừng xoán nhé! mình nghĩ vì chủ jod hay chủ trang blog đó đã gở quảng cáo GA xuống (hoặc bị ban nick GA). trong list jod của mình có hàng loạt jod dạng blog+GA thế này, đi die 98% rồi. còn lại vài jod thôi.... Chắc vài ngày nữa coi sao, nếu không thì add jod mới thôi bạn!

change ip sang Us, hay Nga thì sao?

Thế quái nào mình làm mấy job ở seo, dùng VPS us để làm + HMA, tài khoản tên nước ngoài, không có tí gì dính dáng đến Việt Nam, mà mấy thằng chủ job nó lại từ chối nhiệm vụ và ghi ở đấy là Việt Nam không trả tiền :-??. Không hiểu gì luôn. Làm trên máy mình bị lộ ip đã đành, đằng này từ khâu tạo acc đến làm job đều trên VPS hết mà bị thế là thế quái nào nhỉ, thằng chủ job là thần thánh phương nào à

chắc nó dựa trên fom báo cáo! bạn thử báo cáo theo cách khác với jod mới xem sao! Mình cũng bị vài cái như vậy. vô acc khác thay đổi fom báo cáo thì không bị từ chối nữa!

Thế quái nào mình làm mấy job ở seo, dùng VPS us để làm + HMA, tài khoản tên nước ngoài, không có tí gì dính dáng đến Việt Nam, mà mấy thằng chủ job nó lại từ chối nhiệm vụ và ghi ở đấy là Việt Nam không trả tiền :-??. Không hiểu gì luôn. Làm trên máy mình bị lộ ip đã đành, đằng này từ khâu tạo acc đến làm job đều trên VPS hết mà bị thế là thế quái nào nhỉ, thằng chủ job là thần thánh phương nào à

bạn mail lại cho nó bảo : " tao không phải Viet Nam" xem nó bảo sao, nó cứ nói thế trúng thì trúng chẳng trúng thì trượt ấy mà :m003:

Ai hươnggs dẫn em chơi site này với.Em tìm hiểu cả hơn nửa tháng mà vẫn không biêt làm nhiệm vụ:binhsua10:

Qua nay làm job dính đến blogspot đều ko có QC GA đâu cả (tắt adblock đi rùi nhé )..
Có ai bị vậy giống mình ko :binhsua16::binhsua16:

VD: http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=112180&cnt=bd31036e383556549d242a09745aa6f2

không phải do IP Việt đâu, khả năng là do mấy thằng blog này số lượt view với số click GA gần bằng nhau nên google nó không cho sử dụng TK GA nữa, nếu số view nào vào blog cũng cờ lích GA là nó xếp vào một dạng cheat
job này cũng blogspot mà vẫn làm vô sờ tư này
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=177525&cnt=e7801ccf4f85ccedb3ffc01839160734

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom