Help Seosprin - seosprint.net

mình chiến 2 acc à cậu ơi,10 acc thì cứ 1 ngày tắt mở modem 10 lần thì chắc modem die sớm :binhsua157: mà hên thì mới gần 2$ cậu à,còn bt toàn gần 1,5$

mình xài VNPT mega basic 165k/tháng cậu ơi,chứ cậu xài HMA có hay rớt ko ?? :binhsua163:

B này không biết cách đổi IP mà không cần tắt mở modem ak :binhsua163:

Quảng cáo tiser đó bạn .
Nó có dạng như hình này nè .
image.php

:binhsua32:

C xem dùm mình trang này QC tiser đó là cái nào nhỉ! @@ T ko thấy cái link dẫn nào có cấu trúc tiser!

Đến người việt còn ko cho người việt làm job nói giề đến người nước ngoài! :))
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=177846&cnt=05b8109865d6fcc6fbff4904b986137a

Đây hình như là nick bác namvuonggia phải không nhỉ? bạn đọc kỹ chưa? bác ấy ghi là không chấp nhận IP Việt thôi mà, fake thì làm vô tư, bạn phải thông cảm cho người ta chứ, dùng IP Việt click QC được ít tiền quá mà, làm sao đủ trả công

C xem dùm mình trang này QC tiser đó là cái nào nhỉ! @@ T ko thấy cái link dẫn nào có cấu trúc tiser!

Nó có dạng tấm hình như vậy đó , có nhiếu dạng tiser lắm .

B này không biết cách đổi IP mà không cần tắt mở modem ak :binhsua163:

Mình có'20đọc hướng dẫn trong 2pic cu0;a cậu rùi,mà"chưa dám lâm thử,làm thế thì ko"tắt modem nhưng về lâu dài có trục trặc j kjác ko cậu :binhsua163:

Thawngf seosprin hôm nay lởm thế nhỉ, load mãi mới vào được cái web seo, đang làm thì lại lỗi 502 nữa, hix. Được tối nay mạng ngon ngon tý thì lại lỗi máy chủ.

Задание не выполнено
Рекламодатель отклонил ваше выполнение по причине:
proxy
vãi lờ. seosprint sắp cấp vn lun quá :(

Задание не выполнено
Рекламодатель отклонил ваше выполнение по причине:
proxy
vãi lờ. seosprint sắp cấp vn lun quá :(

seosprint thì không cấm, chỉ thằng chủ job nó cấm thôi :m003:

ai có link job nào k cấm ip VN và chưa hết $ thì share mình với đc ko?chủ ref mình cả tháng mất tăm hơi rùi nên ko có link job mới hix.

chờ mãi k thấy phúc vs ghotzer bonus, tuần nữa mà không có động tĩnh đề nghị 2 bạn del ref dùm!

ủa seo k rút LR dc hả pà kon. nhấn vào cứ báo thử lại 10 phút @@

muốn xem upline của mình thì vào chỗ nào thế mọi người. kiếm mãi mà k thấy không biết có xem được không @@.
Với lại nếu upline k chịu bỏ ref của mình thì không bao giờ ra khỏi dc upline đó hả @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week