Referrer Seo sprint: tự bán thân làm ref đây

ldcuongvs

Newbie
Reactions
50
MR
0.000
Tình hình là upline mới bị del nên giờ đây đang free, trong nv tuyển ref có thằng trả 37 rub nhưng không thích làm ref cho bọn nước ngoài nên bán ref cho anh em Seo VN giá hữu nghị 1LR thôi, anh em nào có nhu cầu thì pm nhé. :binhsua56:
Đảm bảo làm việc tối thiểu 3 tháng, nếu acc bị ban thì lập acc khác làm ref tiếp để đảm bảo thời gian và đảm bảo người mua có lãi :binhsua135:
thông tin tại Seo cứ check ID: 1041624

thử lấy 37 rup xem có lấy được ko, chúng nó yêu cầu cao vl

thử lấy 37 rup xem có lấy được ko, chúng nó yêu cầu cao vl

bình thường thôi, không cao đâu, cậu đã xem thống kê của tớ chưa, với số liệu như này mà upline đem bán ở chợ của Seo thì giá gần 1K rub đấy

ref cho tớ tớ RB 80% só tiền của cậu =)) chứ biết cậu làm bao nhiu mà mua 1LR @@

muốn biết làm bao nhiêu thì check ID nhé, acc lập từ tháng 7 đến giờ gần 5 tháng mà tổng payout là 3.800rub ~ 122LR rồi đấy
ai mua thì tiền tươi, không cần RB

chơi seo khó nhằn quá :binhsua75:

Acc của bác khá tốt nhưng trên biểu đồ thì thấy tuần này làm việc hơi ít, nếu bác chắc chắn người mua có lãi thì mình sẵn sàng mua, nhưng nếu bác chơi acc IP VN thì mình không hỗ trợ list Job được nhé

Acc của bác khá tốt nhưng trên biểu đồ thì thấy tuần này làm việc hơi ít, nếu bác chắc chắn người mua có lãi thì mình sẵn sàng mua, nhưng nếu bác chơi acc IP VN thì mình không hỗ trợ list Job được nhé

mấy hôm trước phải cài lại win nên không làm việc được nhiều, tuần sau cậu vào check lại sẽ thấy số liệu khác đi nhiều

mấy hôm trước phải cài lại win nên không làm việc được nhiều, tuần sau cậu vào check lại sẽ thấy số liệu khác đi nhiều

Vậy bác có bán được cho ai chưa? nếu chưa thì ref cho mình

Tình hình là upline mới bị del nên giờ đây đang free, trong nv tuyển ref có thằng trả 37 rub nhưng không thích làm ref cho bọn nước ngoài nên bán ref cho anh em Seo VN giá hữu nghị 1LR thôi, anh em nào có nhu cầu thì pm nhé. :binhsua56:
Đảm bảo làm việc tối thiểu 3 tháng, nếu acc bị ban thì lập acc khác làm ref tiếp để đảm bảo thời gian và đảm bảo người mua có lãi :binhsua135:
thông tin tại Seo cứ check ID: 1041624

Date 11/29/2012 04:08
Batch 121975968
From U4868888 (onevnd)
To U9030432 (huyennt)
Amount $1.01
Memo Mua ref seosprint
Payment Purpose Gift/Donation

- - - Updated - - -

Đã nhận ref!
Close topic nhé ;))

Announcements