• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell egift newegg giá 50% - nhận btce

Status
Not open for further replies.
còn vài chục K newegg cần bán ( hàng đảm bảo chất lượng nhé )
quy tắc làm việc như sau :
- bạn chuyện tiền rồi nhận hàng
- nếu trung gian thì bạn chịu phí
- nếu bạn có bảo hiểm thì nhận hàng = số tiền bảo hiểm của bạn
- hàng 50$ và 100$ ai từng ship = hàng này thì thừa hiểu hàng ở đâu ra và khỏi lo ngại về egift nhé
- khi giao tiền thì mình teamview để add egift vào và pay nhé ( không teamview thì đồng nghĩa với chuyện mua rồi dùng lúc nào thì dùng )

để tránh mất time của nhau mình nói trước ( mình chỉ bán egift không ship, và quy tắc bán : 1 là nhận tiền teamview add egift, 2 là nhận tiền rồi đưa egift ) mình không bảo hành ship của các bạn, tránh dùng egift mua hàng ko biết mua bị cancel rồi lại quay ra đòi tiền ( mất time của nhau )

liên lạc thì inbox nhé tránh tình trạng scam vào :D
Cũng đang cần mà hàng này ko dành cho newbie. Ko bảo hành thì hơi ghê ghê :)

các ông toàn chơi khôn để cái dại lại cho ai

muốn hold, newegg gift ko có check log sử dụng, các ông dùng rồi 1 ngày sau bảo gift 0$ thì tôi kêu ai

ai đã dùng loại này rồi thì pm, mấy thánh gato miễn cmt đi ( cũng đã bán số lượng không nhỏ gift này trên đây )

bán wmz + btce cũng khá nhiều trên này, uy tín có thừa hơn mấy thánh gato :)

các ông toàn chơi khôn để cái dại lại cho ai

muốn hold, newegg gift ko có check log sử dụng, các ông dùng rồi 1 ngày sau bảo gift 0$ thì tôi kêu ai

ai đã dùng loại này rồi thì pm, mấy thánh gato miễn cmt đi ( cũng đã bán số lượng không nhỏ gift này trên đây )

bán wmz + btce cũng khá nhiều trên này, uy tín có thừa hơn mấy thánh gato :)
gift balance 0 thì có 2 trường hợp: 1 là buyer sử dụng, 2 là seller sử dụng hoặc sell đi sell lại nhiều người. Nếu không trung gian thì khi xảy ra việc bl 0 rất khó xử lý. tốt nhất ai mua ít thì khi nào order hãy mua, trung gian rồi team qua add gift checkout là tốt nhất. Mua bán trên mmo cũng cần xíu lòng tin vào nhau. và bạn sell cũng nên có trách nhiệm tí. chứ cứ nghĩ cho mình cũng k tốt cho lắm

gift balance 0 thì có 2 trường hợp: 1 là buyer sử dụng, 2 là seller sử dụng hoặc sell đi sell lại nhiều người. Nếu không trung gian thì khi xảy ra việc bl 0 rất khó xử lý. tốt nhất ai mua ít thì khi nào order hãy mua, trung gian rồi team qua add gift checkout là tốt nhất. Mua bán trên mmo cũng cần xíu lòng tin vào nhau. và bạn sell cũng nên có trách nhiệm tí. chứ cứ nghĩ cho mình cũng k tốt cho lắm
thì cũng đã nói rõ là
1 : khi nào checkout thì mua, trung gian rồi teamview add gift -> xong
2 : mua để đó rồi vài bữa mới checkout thì cứ chuyển tiền trung gian xong check balance gift đủ là xong

khuyến khích mua ở trường hợp 1 ( gặp nhiều trường hợp ăn vạ rồi, nên làm ăn cứ rõ nét như vậy cho dễ sống :)

30% mình ôm trung gian giao dịch. inbox có thể thu hết những gì bạn có:)

Hàng này ai cũng hiểu là gì rồi, đủ khả năng thì mua, kì kèo chi mệt!

Điều kiện thế thì 30% cũng k dám mua

giỏi lắm thì giờ tổng hết 40% max giá có thể thu. có nhiêu lấy bấy nhiêu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,367
171,421
Latest member
tuanlinh98
Back