• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell egift newegg giá 50% - nhận btce

Status
Not open for further replies.

langbat

Junior
Reactions
15
MR
0.037
còn vài chục K newegg cần bán ( hàng đảm bảo chất lượng nhé )
quy tắc làm việc như sau :
- bạn chuyện tiền rồi nhận hàng
- nếu trung gian thì bạn chịu phí
- nếu bạn có bảo hiểm thì nhận hàng = số tiền bảo hiểm của bạn
- hàng 50$ và 100$ ai từng ship = hàng này thì thừa hiểu hàng ở đâu ra và khỏi lo ngại về egift nhé
- khi giao tiền thì mình teamview để add egift vào và pay nhé ( không teamview thì đồng nghĩa với chuyện mua rồi dùng lúc nào thì dùng )

để tránh mất time của nhau mình nói trước ( mình chỉ bán egift không ship, và quy tắc bán : 1 là nhận tiền teamview add egift, 2 là nhận tiền rồi đưa egift ) mình không bảo hành ship của các bạn, tránh dùng egift mua hàng ko biết mua bị cancel rồi lại quay ra đòi tiền ( mất time của nhau )

liên lạc thì inbox nhé tránh tình trạng scam vào :D

Ầu ui....chưa ship site này bao giờ vò nó hay cancel linh tinh....sao mà mua hàng của thớt được @@

newegg thì phải hold đến khi ship mới dc , ship rồi nó còn quay đầu ấy chứ

Lạ đời ghi rõ vậy vẫn có người inbox đòi hold khi deli :) hold khi deli thì ra ngoài tìm bọn vận chuyển ship thuê ấy 100% + ít phí vận chuyển là có về tận tay

Lưu ý đọc kĩ rồi pm tránh mất time của nhau lại ôm cả cục tức vào người

định hỏi thăm bác thớt mua ít ship đồ về bán do chưa có kinh nghiệm vụ này mà thế này thì hơi ngại :)

Ầu ui....chưa ship site này bao giờ vò nó hay cancel linh tinh....sao mà mua hàng của thớt được @@
chính xác, nó hay cancel nên phải biết cách mua và ship chắc tay. Nên ai chưa có kinh nghiệm tốt nhất k nên mua. Nhưng với cái giá 50% thì quá cao. Còn hàng ở đâu ra thì vấn đề này khỏi bàn mấy bạn tự hiểu nhé

Ủng hộ thớt vcc ra . Trước t cũng bán newegift . Tôi bán egift chứ liên quan véo gì đến chuyện ship của mấy thánh và đòi hold đến khi nhận deli . Khả năng kèm, bị cancel xong đòi bảo hành các kiểu . Chán vl

chính xác, nó hay cancel nên phải biết cách mua và ship chắc tay. Nên ai chưa có kinh nghiệm tốt nhất k nên mua. Nhưng với cái giá 50% thì quá cao. Còn hàng ở đâu ra thì vấn đề này khỏi bàn mấy bạn tự hiểu nhé
thế thì hiểu rồi :D

mấy bác làm ăn chân chính ship hàng như mình thì nên té thôi, ko nên dây dưa vào đây, ko giống như gìtf amz đâu :D

Hàng rate tốt không pác... Apple Zin là sao o_O
Ổn ổn hợp tác nào ;)
thế thì hiểu rồi :D

mấy bác làm ăn chân chính ship hàng như mình thì nên té thôi, ko nên dây dưa vào đây, ko giống như gìtf amz đâu :D

P.S: Nếu rate cao thì thớt ship hộ luôn đi, cho chắc ăn :cool:

Nói thế cũng k đúng , ít nhất cũng phải cho hold , đkiện hold thỳ tùy cậu thôi, hoặc k cho hold thỳ cũng phải cho ngta biết nguồn rõ ràng như nào ,cũng như amz chẳng hạn sạch thỳ ok,pay ngay ấy chứ :D nguồn bẩn thỳ chả ai dám mua chứ nói gì đến 50%. Vốn dĩ newegg nó đã k phong phú như amz mà item cũng đắt hơn so với giá các site khác nữa, ship thỳ khó khăn, bạn nên hold tới điều kiện nào đó hoặc đảm bảo egift k có vấn đề , Ngta sợ không phải k có khả năng ship đc mà sợ nó cancel nguyên nhân là do egift đó thớt :)

Nói thế cũng k đúng , ít nhất cũng phải cho hold , đkiện hold thỳ tùy cậu thôi, hoặc k cho hold thỳ cũng phải cho ngta biết nguồn rõ ràng như nào ,cũng như amz chẳng hạn sạch thỳ ok,pay ngay ấy chứ :D nguồn bẩn thỳ chả ai dám mua chứ nói gì đến 50%. Vốn dĩ newegg nó đã k phong phú như amz mà item cũng đắt hơn so với giá các site khác nữa, ship thỳ khó khăn, bạn nên hold tới điều kiện nào đó hoặc đảm bảo egift k có vấn đề , Ngta sợ không phải k có khả năng ship đc mà sợ nó cancel nguyên nhân là do egift đó thớt :)

bảo rồi mà thuận mua vừa bán thôi

trước đây đã có 1 topic sell newegg hàng 50 với 100$

ai đã làm rồi thì biết nguồn này thôi ( mình nhắm bán cho những người này )

chứ không bán cho người mới vào test

bạn này sell hàng bẩn. Anh em mua vào là chết. egifft này sẽ bị cancel. tài khoản sẽ bị block
bẩn hay sạch thì cũng qua trung gian chứ không phải trực tiếp từ trang chủ newegg

thế giờ cày offer cheat đủ kiểu để lấy ra được egift ( thế có gọi là bẩn không )

thánh gato :D

bẩn hay sạch thì cũng qua trung gian chứ không phải trực tiếp từ trang chủ newegg

thế giờ cày offer cheat đủ kiểu để lấy ra được egift ( thế có gọi là bẩn không )

thánh gato :D
cẩn thận câu từ. nói vậy đồng nghĩ với UG đó, mod ban mẹ cái nick h

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,503
Latest member
789betmn