Sell Code gặp trẻ trâu =))! Tội nghiệp cho nó quá :))

Status
Not open for further replies.

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Tình hình là trước Sell code giá 25$, nó có hỏi mua giá 15$ mà mình bảo không Sell được giá đó, hum nay nó lò mò gì trên 4rum nước ngoài gì không biết dad, grandfather gì nó, tự nhiên đang ngồi chơi thì nó Buzz nói này nọ. Còn nói mình ếch ngoài đáy giếng đòi cho coi bằng Kỹ sư CNTT mới ghê. Tội nghiệp thằng nhỏ nó cay cú mình vụ không Sell code nó 15$ :)).
Sau đây là diễn biến sự việc các bạn hãy theo dõi :))!

Trẻ trâu ak, a nói cho biết nhá. Đếch hiểu về Code thì đừng có mà phán như thánh :)). Tưởng ai cũng ngu như loại trẻ trâu ak :)). Bộ mấy người Buy Code của a ngu hết rồi ak. Ở đó ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm :)).

bác đọc yh nó ra cho a e còn tránh

:) T thì k rõ mấy cái đó lắm.Nhưng mình k ngĩ là Free đâu à.Nếu free thì người ta đổ xô đi xin rùi :):binhsua146:

sao thớt reply bất lịch sự thế, toàn ỉa với đái , kinh vl :binhsua149::binhsua149:
lại còn thách nhau ăn nữa chứ , tởm wa' :binhsua137::binhsua137:

2 thằng trẻ trâu chứ không phải 1 :binhsua146:

Show bằng khá giỏi của 2 ông lên đây xem nào. Chỉ sợ là chém gió :binhsua146:

sao thớt reply bất lịch sự thế, toàn ỉa với đái , kinh vl :binhsua149::binhsua149:
lại còn thách nhau ăn nữa chứ , tởm wa' :binhsua137::binhsua137:

Chỉ có ỉa thôi không có đái :)). Tại trẻ trâu nên phải thế :)!

trẻ trâu gặp trẩu tre :m131: ....

sao ko dò add nó ở đâu pm inbox mềnh tới xin tý huyết để đi xuống dưới kia có bạn cho vui
LR die ==> mất mẹ nó gần 10k đang ức chế nên muốn có bạn đi cùng
:binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129:

=)) bác này giống em rồi!!! ghét nhất mấy cái thể loại như thế này :)) !!! mua thì mua ko mua thì biến cho người khác làm ăn vô đòi này đòi kia rồi trả giá ko bán rồi lại còn xúc xỉa!!! rẻ rách vờ lờ loại đó mà gặp ở ngoài là ăn gạch rồi!!! =))

- - - Updated - - -

=)) bác này giống em rồi!!! ghét nhất mấy cái thể loại như thế này :)) !!! mua thì mua ko mua thì biến cho người khác làm ăn vô đòi này đòi kia rồi trả giá ko bán rồi lại còn xúc xỉa!!! rẻ rách vờ lờ loại đó mà gặp ở ngoài là ăn gạch rồi!!! =))

vẫn ko hiểu í đồ của chủ topic lắm , nhìn vô thấy giống 2 thằng bị não nói với nhau :m108:

vẫn ko hiểu í đồ của chủ topic lắm , nhìn vô thấy giống 2 thằng bị não nói với nhau :m108:

Vâng bạn đã đọc Topic mà không hiêu phán như thần, chúc mừng bạn :D!

- - - Updated - - -

Vâng bạn đã đọc Topic mà không hiêu phán như thần, chúc mừng bạn :D!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,735
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week