• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell [SELL] 5$=40k ssh + tool traffic (vv)

Status
Not open for further replies.

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.686
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
giá nói chung là rẻ đó, nhưng vụ tool thì hên xui. Share tùm lum host nào chịu cho nổi. Nếu hosts của thread ko nói, còn hosts đi xin đi thuê là vài bữa nó khoá thôi.

Bản thân mình đi thuê tool của gần chục thằng toàn vài tháng mà xài chưa đến 1 tháng là block, xoá acc.

Còn vụ ssh, ít người xài thì sống lâu chứ bán cùng 1 list cho vài chục người thì chắc live ko nổi vài tuần :D

Còn vụ scan ssh thì forum mình ông nào cũng há họng nói scan mà chả thấy ông nào scan. Bản thân mình phải tự bỏ tiền mua cc đâm acc azure để scan ssh đây, còn vps đi thuê thì chả ai cho scan đâu. Nhiều ông nói scan mà pm 10 lần cả 10 lần đều nói ko có ssh mới :D

Nói chung, suy nghĩ kĩ trước khi mua , cpm + ptp ko đơn giản như mọi người tưởng. Đi theo đường mòn của người khác chắc gì đủ tiền trả tiền thuê vps :D (ăn nhau là về tut + site, chứ ssh + tool chả quan trọng :) )

Nhưng dù sau cũng khẳng định là 40k ssh + tool giá 5$ là rẻ nhưng chất lượng nó có bền ko khi bán cho nhiều người thì mình ko chắc :D

p:s/ mình ko comment từ sớm vì để xem thread bán cho nhiêu người ,nếu chỉ vài người thì ok , tốt. Nhưng nếu bán lâu dài kiểu này thì ..... :rolleyes:

Các bạn mua ssh giờ tự check fresh, xem list 40k đó có còn nổi 20k fresh ko nhé :cool:

-

-

-

giá nói chung là rẻ đó, nhưng vụ tool thì hên xui. Share tùm lum host nào chịu cho nổi. Nếu hosts của thread ko nói, còn hosts đi xin đi thuê là vài bữa nó khoá thôi.

Bản thân mình đi thuê tool của gần chục thằng toàn vài tháng mà xài chưa đến 1 tháng là block, xoá acc.

Còn vụ ssh, ít người xài thì sống lâu chứ bán cùng 1 list cho vài chục người thì chắc live ko nổi vài tuần :D

Còn vụ scan ssh thì forum mình ông nào cũng há họng nói scan mà chả thấy ông nào scan. Bản thân mình phải tự bỏ tiền mua ** đâm acc azure để scan ssh đây, còn vps đi thuê thì chả ai cho scan đâu. Nhiều ông nói scan mà pm 10 lần cả 10 lần đều nói ko có ssh mới :D

Nói chung, suy nghĩ kĩ trước khi mua , cpm + ptp ko đơn giản như mọi người tưởng. Đi theo đường mòn của người khác chắc gì đủ tiền trả tiền thuê vps :D (ăn nhau là về tut + site, chứ ssh + tool chả quan trọng :) )

Nhưng dù sau cũng khẳng định là 40k ssh + tool giá 5$ là rẻ nhưng chất lượng nó có bền ko khi bán cho nhiều người thì mình ko chắc :D

p:s/ mình ko comment từ sớm vì để xem thread bán cho nhiêu người ,nếu chỉ vài người thì ok , tốt. Nhưng nếu bán lâu dài kiểu này thì ..... :rolleyes:

Các bạn mua ssh giờ tự check fresh, xem list 40k đó có còn nổi 20k fresh ko nhé :cool:

-

-

-
Nổi, e mới check fresh cách đây 3 ngày mà, list k trùng :) xin đảm bảo

Nổi, e mới check fresh cách đây 3 ngày mà, list k trùng :) xin đảm bảo
cá ko, pm mình check fresh xem giờ còn đc 20k fresh ko , mình đảm bảo ko :cool:

1 đống người hấp diêm thì 3 ngày là em nó lên bàn thờ gần hết rồi :D

Với lại mình bán ssh nên mình biết, nhiều khi vừa check vài giờ, lúc check lại còn có 80% à @_@, nên cứ phải check list chính liên tục :)

hoanvan

Banned
Verified
Reactions
4,938
MR
0.002

Còn vụ scan ssh thì forum mình ông nào cũng há họng nói scan mà chả thấy ông nào scan. Bản thân mình phải tự bỏ tiền mua ** đâm acc azure để scan ssh đây, còn vps đi thuê thì chả ai cho scan đâu. Nhiều ông nói scan mà pm 10 lần cả 10 lần đều nói ko có ssh mới :D

-

-

-

Tool traffic crack ma.
Đâu cần hót gì đâu
:D
offline vẫn mở lên bt

luisteo

Hero
Reactions
538
MR
0.076
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype

-

-

-
ghê vậy ấy hả.. có mình bác scan thôi àk :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ghê vậy ấy hả.. có mình bác scan thôi àk :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
ko phải 1 mình, nhưng mình đã pm vài người , và miệng thì kêu có scan nhưng vài tuần pm lại thì vẫn chỉ có vậy, nếu bác có scan thì post cái ảnh lên topic cho mọi người like cái đi, nói miệng làm gì :rolleyes:

xài bằng hosts của người khác :) Nó thích nó để , nó buồn nó delete :D

Thế nên là mình đã chia tay thể loại này, vẫn còn vài key mà ko xài đi xài chính hãng tốt hơn :D
:D
Đã nói là cờ rắc
không cần hót vẫn mở được

ko phải 1 mình, nhưng mình đã pm vài người , và miệng thì kêu có scan nhưng vài tuần pm lại thì vẫn chỉ có vậy, nếu bác có scan thì post cái ảnh lên topic cho mọi người like cái đi, nói miệng làm gì :rolleyes:

Problem ????

@_@ ngon vậy à, nhưng cái đó chắc ko phải của thread rồi, nếu thread có thì mang sell chứ chả share :D
có vài cachs.
1 là hốt của người viết tool
1 là hốt của cờ rắc
1 là hốt giả. thường là sql
1 là bẻ luôn cái hốt đó. bẻ khoá đó
nhiều cách mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads