Got Paid securedplans - securedplans.com

Status
Not open for further replies.
ôi vẫn chưa gom đủ tiền để theo thớt. theo ít mấy ngày mới rút nổi. để từ từ thôi. uppppppppppppp hộ thớt vậy :((

Rất vui được bạn ủng hộ, chúng tôi luôn mong chờ bạn đồng hành cùng chúng tôi.

ôi vẫn chưa gom đủ tiền để theo thớt. theo ít mấy ngày mới rút nổi. để từ từ thôi. uppppppppppppp hộ thớt vậy :((

Uhm có gì up toppic giúp bạn nhé, tham gia được cùng bạn cố gắng tham gia sớm. Hệ thống thanh toán tuyệt vời. Admin tỏ ra cũng rất là trung thực ở chỗ hệ thống ko nói rõ là instant nhưng nếu yêu cầu thu hồi dưới 250$ thì instant nhưng trên mức đó thì cần 5h mới thanh toán. Và tớ thấy chương trình hay ở chỗ admin ko dùng tiền để trả cho MONITOR và không dùng quá nhiều tiền cho quảng cáo. Mà chương trình vẫn phát triển với lượng member khá cao 1700 members 2 ngày trước. Thanh toán cho đến nay chơn chu chưa có một rắc rối gì từ khi hoạt động.

- - - Updated - - -

Cảm ơn bạn HO QUANG HIEU mới tham gia vào chương trình mình giới thiệu, chúc bạn nhiều niềm vui.

Last edited by a moderator:
Mar-28-2013 OKPAY is Officially Added!

Mar-28-2013 02:42:00 PM

OKPAY is Officially Added!

We have officially Added OKPAY as another option to deposit. You are welcome to make use of it to Invest and withdraw!

Cập nhật thêm một số payment proof của các thành viên.

Attachments

97.4 KB · Views: 16
Last edited by a moderator:
Một tin mới nào một lần nữa khảng định (breakfree). Bạn này không nói sai và admin cũng nói thật.
Đây là một chương trình tốt các bạn đại gia nhanh chân nào. Thông tin xin giữ bí mật không dám công khai vì chưa được phép.

Các bạn thông cảm nhé, bạn ấy không cho phép công khai tấm hình SCREEN cho mình post lên đây. Một lần nưã CONECTINGPEOPLE đã chia sẻ với các bạn. Conectingpeople cho đến giờ đã không còn cảm thấy áy láy vì những ai thân quen không chia sẻ. Các bạn đầu tư hay không tuỳ thuộc vào các bạn. Chúc vui vẻ nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,988
Latest member
iphone7plus

Most viewed of week

Most discussed of week