Got Paid securedplans - securedplans.com

Status
Not open for further replies.
Invested

Chờ RCB của Thớt

site sắp ra đi thì có, thằng kia dep 18k plan 6%/1 day, nó dep được hơn 15 ngày rồi tức là đã hồi vốn. Bây giờ 1 ngày thằng admin phải trả lãi hơn 1k, tiền quái đâu nó chịu nổi. Trừ phi thằng dep 18k kia fake!:binhsua16:

site sắp ra đi thì có, thằng kia dep 18k plan 6%/1 day, nó dep được hơn 15 ngày rồi tức là đã hồi vốn. Bây giờ 1 ngày thằng admin phải trả lãi hơn 1k, tiền quái đâu nó chịu nổi. Trừ phi thằng dep 18k kia fake!:binhsua16:

CẢM ƠN đã up dùm mình.

thằng đó fake 100% !

thằng đó fake 100% !

Chào tất cả các bạn mình cũng không biết là mang lại cho các bạn cơ hội thách thức hay là nguy cơ. Chiến thắng thì luôn là những người dám bước đi, dám làm thì sẽ có thành quả. Tôi ưa mạo hiểm nhưng tôi cũng không phải là con người làm việc không suy tính hay là đâm đâu vào làm mà không có cái để tin. Một lần nưã tôi cảm ơn tất cả các bạn đã tham gia theo link của tôi giới thiệu.

Bây giờ tôi sẽ trả lời cho câu hỏi và nghi ngờ bên trên kia:"breakfree" đã đầu tư thật bằng số tiền của anh đấy và đã đầu tư đến mấy lần như vậy. Hiện tại anh ta có 50 downline và hàng ngày đã rút ra rất nhiều tiền từ chương trình. Vì đó là thông tin cá nhân nên admin không thể cung cấp. Nhưng qua cách nói chuyện của admin thì con người này tớ đánh giá là nói thật. Ai tin thì tin ko tin thì tuỳ các bạn. Mình không bình luận gì thêm.

"breakfree" chỉ là 1 member thôi. Còn người mà tôi biết thực sự biết và biết rất rõ còn đầu tư nhiều hơn. Thế nhé ai thích bình luận hay gì đó thì tự do ngôn luận mình sẽ không nói gì thêm. Tham gia là cơ hội và cũng là thách thức của chính bạn. Không có gì là bảo đảm - Cơ hội là của bạn- Tiền của BẠN - Quyết định là của bạn. Mình giờ hết tiền rồi chỉ có 850$ để CHƠI thôi. HẾT! CẢM ƠN ĐÃ ĐỌC VÀ TÌM HIỂU.

Nhanh chân cảm nhận 1 hệ thống thanh toán tuyệt vời nào.

Dear xxxxxxxxxx,

You have received a payment to your account Uxxxxxxx
Date: 3/29/2013 2:04 AM
Batch: 13xxxxx8
From Account: U6117906 (SecuredPlans)
Amount: $75.05
Memo: Withdraw to CONECTINGPEOPLE from SecuredPlans.com

Thank you.

Dear xxxxxxxxxx,

You have received a payment to your account Uxxxxxxx
Date: 3/29/2013 2:04 AM
Batch: 13xxxxx8
Amount: $75.05
Memo: Withdraw to CONECTINGPEOPLE from SecuredPlans.com

Thank you.
Proof ngon vãi, chúc mừng Connectingpeople.:m153::m153::m153:

Hura hura :m209::m209:
Instant Payment.
Dear salary,

You have received a payment to your account U8686868 (salary):

Date: 3/29/2013 6:55 AM
Batch: 138686868
Amount: $30.40
Memo: Withdraw to salary from SecuredPlans.com

Thanh toán cực nhanh, site ngon, up cho nhiều pro chiến:binhsua79::binhsua79:

ôi vẫn chưa gom đủ tiền để theo thớt. theo ít mấy ngày mới rút nổi. để từ từ thôi. uppppppppppppp hộ thớt vậy :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week