season for bans

proknight9x

Banned
Reactions
181
MR
0.000
tình hình vừa này mình vào kiểm tra số group lớn và nhận đc thông báo từ admin

season for bans
Hello,

Your group members type only one word in two-words pictures, thus they are ruining significant part of the work. Notice the comics at the top of the work screen, it shows how to type pictures correctly.

dịch
lý do lệnh cấm

Xin chào,

Các thành viên trong nhóm loại chỉ có một từ trong hai từ hình ảnh, do đó họ đang hủy hoại một phần quan trọng của công việc. Thông báo truyện tranh ở phía trên của màn hình làm việc, nó cho thấy làm thế nào để loại hình ảnh một cách chính xác.
có ai bị tương tự hok :(

group vẫn chưa bị bôi đen ( nên chắc đây là cảnh cáo thôi)

Theo các bạn có nên gửi mail cho admin để xoa dịu ko hay là mặc kệ
Thân==!

Last edited by a moderator:
cũng mới nhận được tức thì
Attention!

In two-words pictures, like the one you see in comics at the top of the work-screen, you should type both words separated by space.
You should type case-sensitive.
You should type symbols as well.
If your group member doesn't do that, he or she will be banned and you'll get penalty.
If you have more than one such group member, you group may be banned entirely.
Take care of your group members work quality.

hic, có nên gõ 1 chữ típ ko ta :(

Sao tui ko thấy nhỉ? Log 4 cái mail của 4 cái group ko chẳng thấy gì cả? Chắc nó cảnh báo mấy bác Group lớn thôi ! =)) =))

---------- Post added at 03:54 PM ---------- Previous post was at 03:51 PM ----------

cũng mới nhận được tức thì

hic, có nên gõ 1 chữ típ ko ta :(
Chà vừa check lại thấy y chang bác này: PixProfit bans: final warning

Sao tui ko thấy nhỉ? Log 4 cái mail của 4 cái group ko chẳng thấy gì cả? Chắc nó cảnh báo mấy bác Group lớn thôi ! =)) =))

---------- Post added at 03:54 PM ---------- Previous post was at 03:51 PM ----------

Chà vừa check lại thấy y chang bác này: PixProfit bans: final warning
Group lớn gì, tôi có cái mail reg ID pix xong vứt xó vài tháng nay ko làm việc mà nó vẫn gửi cho nè.
Mà tiêu đề thư của nó là :pixProfit bans: final warning tức là cảnh báo lần cuối cùng đó.
Sao từ sáng tới giờ vẫn gõ 1 chữ nghiêng mà có bị sao đâu

Last edited by a moderator:
Theo mình nghĩ Pix nó chĩ kiểm tra mấy Group lớn thôi , Đánh thằng đầu to cho AE sợ chứ thời gian đâu mà kiểm tra hết tất cả . Nên mấy chủ Group coi chừng sẽ có ngày thiên lôi ghé thăm :binhsua76:

Ai bị check mà nếu gian lận sẽ bị banned thôi ... hên xui

thấy chưa lần đầu tiên mình mở topic có ai thèm nghe đâu, còn đòi show mail, bây giờ thì thôi ai cũng có phần đỡ phải show =))

group mình bị ban mấy acc sợ r, 2 chữ thôi :)) cả id mình phụ trách cũng bị ban r =))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,045
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back