Sẽ có 1 số bạn biết 5 tây là ngày gì

rain ta làm 2 hum được 67$ admin paid luôn rồi.ai biểu bọn mi làm nhiều chi.haha.

Thà ổng ôm ít site thôi, tham ôm nhiều quá nên thế ... haizzz

ôi mẹ ơi, "lại nhiều người nữa giống như tui" =)). Sau ngày hôm nay thì mọi người tha hồ mà chém nhá :((. Tiền đâu ăn tết đây ?

rain ta làm 2 hum được 67$ admin paid luôn rồi.ai biểu bọn mi làm nhiều chi.haha.
Có làm nhiều đâu, làm có 2 ngày cuối tháng hứa mùng 3 trả,mùng 3 hứa 16/1 trả, hôm ney vào lại kêu die net. Ông chắc quen biết admin nhir :binhsua164:

Có làm nhiều đâu, làm có 2 ngày cuối tháng hứa mùng 3 trả,mùng 3 hứa 16/1 trả, hôm ney vào lại kêu die net. Ông chắc quen biết admin nhir :binhsua164:

Hôm nay báo hùi nào. mịe, đt thì éo nghe, nt yahoo thì ko trả lời. bực bội

Mấy trang khác mình vào trang quản lí xem, thấy các bạn làm toàn tập trung cheat. net die ko nói

Còn bên mình, mình bắt làm toàn vừa làm vừa nuôi site thấy mẹ luôn, làm đủ hết các con. mà die net chung nữa à.

Lắm site vào rồi h` chịu chung thì dek chịu đâu :(

Bên các cậu có die net thì còn toàm mem onl, có mình mem chịu. Bên tớ thì toàn làm tại chỗ :( có gì sup chịu aaaaaaaaaaaaaa 2k chứ gì gì :eek:

Last edited by a moderator:
ko quen ti nào.ta cũng ghê ghê nên làm thế thui ko cố.mà ông ây không hẹn gì ta cả.ta dợi từ 30 dến hum qua vào kêu thế ổng bảo đưa pp pay luôn.zzz.ko biết tối nay có đòi lại không nữa.2`

ko quen ti nào.ta cũng ghê ghê nên làm thế thui ko cố.mà ông ây không hẹn gì ta cả.ta dợi từ 30 dến hum qua vào kêu thế ổng bảo đưa pp pay luôn.zzz.ko biết tối nay có đòi lại không nữa.2`
Ta đòi hoài mà có trả đâu, hôm nay kêu net die ta đòi mãi đầu tiên định bồi thường 20% nhưng ta cứ đòi 50% cuối cùng chịu trả ta 30%:binhsua155: may không làm nhiều không thì tiêu

Ta đòi hoài mà có trả đâu, hôm nay kêu net die ta đòi mãi đầu tiên định bồi thường 20% nhưng ta cứ đòi 50% cuối cùng chịu trả ta 30%:binhsua155: may không làm nhiều không thì tiêu
ta nói chuyện với ổng từ hum qua.hắn cũng hẹn ta 16.ta bảo làm admin lâu rồi thì nên lấy tiền túi ra pay trước cho mem đỡ haong mang.thế ổng pay ta lun.con bonus 20% của site rain.zzz.chắc bọn mi ta thấy ông bảo mấy trăm $ nên chắc ông chưa pay.:))

:-s only bảo đền bù mem 30% mà, mình thì dc pay rùi, cbi trả lại 70% thôi. site ngon thì anh em cùng hưởng, net die thì mỗi người chịu thiệt 1 ít vậy. mình làm 2 site, site best chưa die nên bên rain cg ko nhiều quá, có khoảng 90$ thôi :-s

:-s only bảo đền bù mem 30% mà, mình thì dc pay rùi, cbi trả lại 70% thôi. site ngon thì anh em cùng hưởng, net die thì mỗi người chịu thiệt 1 ít vậy. m22ình làm 2 site, site best chưa die nên bên rain cg ko nhiều quá, có khoảng 90$ thôi :-s
zzz.site best còn ăn được không thế.chắc tại mi vs no kéo qa làm nhìu quá die net

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 07:33 PM ----------

refund lại 45$ rùi.zzzz.

làm gì có hả hùng, ta làm mỗi 90$, No chỉ 180 thôi. gì mà nhiều, ông nào ăn 1 acc 600-700p ấy, sao mắng ta :-s best ta cũng chưa làm lại nữa.

làm gì có hả hùng, ta làm mỗi 90$, No chỉ 180 thôi. gì mà nhiều, ông nào ăn 1 acc 600-700p ấy, sao mắng ta :-s best ta cũng chưa làm lại nữa.
mi thấy có hum bảo làm 50 acc mà;)).mà thui reùnd lại cũng được.nghĩ cũng khổ thằng admin.đang khít tiền mua con diện thoại h lại thọt mất 1tr.mẹ nó nưa chứ.mấy site ú nghỉ tết chưa pay@@.

Theo thông tin mới nhất vừa nhận được.
ae chờ thêm 2 3 ngày nữa nhé, ko phải Net Die đâu.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back