SCAM ScrClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

mình k nghĩ vậy. vì cái đó mấy ai xem nếu cố tình thì để chỗ index k phải câu dễ hơn à. tớ nghĩ admin nó làm chung nên coppy nhiều quá quên sữa =))))))
Chuẩn cơm mẹ nấu rồi, anh cũng nghĩ thế, vì cái faq không quan trọng lắm nên có khi admin quên sửa.

có bác nào bị giống em không :(, từ hôm qua đến giờ không click ads được, toàn báo lỗi ip đã xem trong 24h, vào forum nó nhìn thấy thằng mod bảo clear history, thử rồi mà vẫn không được, hôm nay ref không làm việc nữa rồi :(
t cũng thế

Newbie hỏi ngu tí các bro đừng chấp nha.
+ t vừa dep vào site này $40. Up lên silver, ren 100 em ref
Nếu như theo tính toán sơ lược của t thì100 ref kiếm được 1.3$/ngày. Vậy sau 30 ngày thì thu về 39$....vậy lỗ chỏng vó :( . Cái này t lấy trung bình sau 3 ngày.
- Và giải pháp chống cháy là gì?
T có đọc qua các chiến lược ren ref, tính toán AVG và tái chế một cách hợp lý thì sẽ sinh lời. Nhưng vì thời gian tiếp xúc PTC chưa lâu nên vẫn rất bỡ ngỡ...
Vậy bác nào giúp mình trong vụ này để chống cháy đc không?
- Cụ thể là thu về 40$ với 100 ref. Member silver.
Bây giờ tái chế những em có avg thế nào, nên thuê thêm ref hay không...v..v.....
Cái nữa là ai muốn nhận t làm đệ chiến MMO thì ad yahoo: cafe_sua_amnong.
Mục tiêu kiếm tiền tiêu tết ;)

Um, lỗi IP tiếp, ngồi chực mà click cũng buồn quá.. Được cái AVG 1.7 đều đều cugnx có chút vui.
Mong nó không trồng Cam là đủ ùi

Các bác sao lại bị lỗi nhỉ, em view ads ngay sau khi server reset ads là sau 7h sáng ý, thấy vẫn ổn ko bị lỗi gì. Mọi người thử làm theo mình xem có được không.

Như đã nói
pay 15 phút về

cho hỏi các bác chút. em mua quảng cáo 1000 credit của site này hết 2$ vậy một click quảng cáo cho website của em thì em phải tra bao tiên vậy nhỉ. chưa hiểu vấn đê này lắm.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back