SCAM ScrClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

có bác nào bị giống em không :(, từ hôm qua đến giờ không click ads được, toàn báo lỗi ip đã xem trong 24h, vào forum nó nhìn thấy thằng mod bảo clear history, thử rồi mà vẫn không được, hôm nay ref không làm việc nữa rồi :(
Bác làm như này nhá, em gặp trường hợp này nhiều rồi nên cũng có tí kinh nghiệm. Bác view ads sau 7h sáng giờ Việt Nam và trước 1h chiều giờ Việt Nam là ok, em đã thử 3 lần và đã thành công:p

vĩa ADMIN đã sửa xòng rồi
Nếu admin không đền bù thì anh em xác định luôn nhé
ngay cả WAw nó còn cho vào mục scame trong khi anh em trên này vẫn có pay bình thường

Bác làm như này nhá, em gặp trường hợp này nhiều rồi nên cũng có tí kinh nghiệm. Bác view ads sau 7h sáng giờ Việt Nam và trước 1h chiều giờ Việt Nam là ok, em đã thử 3 lần và đã thành công:p
em làm được 3 cái ads, cái thứ 4 không qua nổi dù đã clead trình duyệt.......

Vậy mà ad không lên 1 tiếng nói nào hết, bắt đầu mất lòng tin rồi

Vậy mà ad không lên 1 tiếng nói nào hết, bắt đầu mất lòng tin rồi
Mới có 5h sáng bên nó bác à, mà hôm qua là chủ nhật, nó không làm việc là bình thường thôi. Bên nước ngoài làm việc chủ nhật là vi phạm đó nhá, còn mấy ông Việt Nam thì cày cuốc suốt tuần ;)

sao bác nói vậy, em repost từ hôm qu rồi nhé
supost ad nói đã reset lại cho em vậy mà tới trưa này em vẫn bị như vậy
may vừa vô thấy bình thường rồi
không biết ad sẽ bbooif thường hay sao đây

để sáng mai em thử, từ hôm qua đến giờ toàn báo là đã click ads trong 24h :( , mất mất 1 ngày ref click rồi :(

sao bác nói vậy, em repost từ hôm qu rồi nhé
supost ad nói đã reset lại cho em vậy mà tới trưa này em vẫn bị như vậy
may vừa vô thấy bình thường rồi
không biết ad sẽ bbooif thường hay sao đây
Cái này bác phải ticket admin hỏi thử chứ e là e chịu

đã ticket admin và adm trả lời ok rùi trong khi đó tới hơn 5h ngày hôm nay mới clix được.........
Hi
mà bác có vẻ hơi nóng nhỉ:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:

Cơ bản do các bác click ad nhiệt tình quá, click 4 cái chính thôi, để dành 4 cái phụ trừ trường hợp bất trắc chứ :D
Like cho kinh nghiệm của bác
đã ticket admin và adm trả lời ok rùi trong khi đó tới hơn 5h ngày hôm nay mới clix được.........
Hi
mà bác có vẻ hơi nóng nhỉ:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:
Nói thiệt nhiều lúc cũng nóng thật bác à, vì giới thiệu site anh em chiến cùng cho vui có lợi lộc gì đâu mà toàn bị troll. :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week